[MEGA update ver. 17] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
oài. hiện những acc đã pay thì res về o hết roài còn acc chưa thanh toán thì vẫn giữ nguyên, hì . chắc tuàn sâu thanh toán/ các bác cố đánh đến hết cn cho đủ 3$ để còn thah toán. oài. load nhanh đánh mỏi cả tay. cpa tip thui. hìhi:binhsua02:

khồng biết thế nào !!
Đây kick 1 cái là ban luôn
mới un xong mà :((
BUBU ban 2, XD ban 2

toi h vua cap vua coi đá banh h buon ngủ quá thôi ngủ truoc.a e cạp típ nhé.mà bubu k sao dau tai ban dnah chậm đó mình 4 acc mega 4 acc qlink có cái nào bi kick dau huong j là banned

khồng biết thế nào !!
Đây kick 1 cái là ban luôn
mới un xong mà :((
BUBU ban 2, XD ban 2

oài thế tr hợp của bác em cũng bị nhiều rui. kik vào là ban. hiii. bác xem lại mạng của bác nhé. ng trước e cũng nghĩ do mega nhưng ko phải. nếu mega thì bị kik 1 lần chỉ cảnh cáo hoặc tạm khóa thui. còn do mạng thì miễn bàn chỉ 1 lần là ra đi luôn. hee. có tuần em bị ban 6nik trong 2 ngày do lỗi này đáy. sau tìm hiều ng nhân mới bit. ayz,e bị ban nhiều vô đối luôn hầu như tr hợp nào cũng gạp.mới 2 tuần gõ mà ban gần 20 lân. hí hí. giơ thì cũng bit bệnh lên ok rui. hi hi. bác xem lại xem nhé. hí hí:binhsua02:

oài thế tr hợp của bác em cũng bị nhiều rui. kik vào là ban. hiii. bác xem lại mạng của bác nhé. ng trước e cũng nghĩ do mega nhưng ko phải. nếu mega thì bị kik 1 lần chỉ cảnh cáo hoặc tạm khóa thui. còn do mạng thì miễn bàn chỉ 1 lần là ra đi luôn. hee. có tuần em bị ban 6nik trong 2 ngày do lỗi này đáy. sau tìm hiều ng nhân mới bit. ayz,e bị ban nhiều vô đối luôn hầu như tr hợp nào cũng gạp.mới 2 tuần gõ mà ban gần 20 lân. hí hí. giơ thì cũng bit bệnh lên ok rui. hi hi. bác xem lại xem nhé. hí hí:binhsua02:
tk's em iu :binhsua04:......................

có ai giúp em unban với, đi tong ID 4$ rồi, thế là đói rồi

oài id đó của bác 4$ rui thì sẽ được trả mà cần gì phải unban chi cho mệt. lập id con làm tiếp thui. còn nếu muốn nhờ ng unban ý ah. bác nhờ bác mass ý bác ý unban miễn phí đấy. hí hí:binhsua07:

vẫn được trả nhưng mà bỏ luôn cái acc đó hả bác? dạo này sao hay bị ban quá hix, sáng giờ bị 2 cái rồi

đúng rùi nếu đó là id con thì bỏ đi đăng ký cái khác là ok mà.dk dùng 1 mail cugnx được xong ở đuôi cứ + 122 gì đó là được .hì hì.còn cái nào chưa 3$ thì xin unban rui đánh tiếp. bác xem mạng nhà bác xem nhé mạng yếu thì nghỉ đi đánh chỉ bị ban thui. và đừng có ấn esc nhiều quá nó tính sai là ban đấy. thi thoảng cho dấu ? vào nếu ko đnahs được chữ đó.sáng h me load tốt và chả thấy kik gì hết.:binhsua02:

đúng rùi nếu đó là id con thì bỏ đi đăng ký cái khác là ok mà.dk dùng 1 mail cugnx được xong ở đuôi cứ + 122 gì đó là được .hì hì.còn cái nào chưa 3$ thì xin unban rui đánh tiếp. bác xem mạng nhà bác xem nhé mạng yếu thì nghỉ đi đánh chỉ bị ban thui. và đừng có ấn esc nhiều quá nó tính sai là ban đấy. thi thoảng cho dấu ? vào nếu ko đnahs được chữ đó.sáng h me load tốt và chả thấy kik gì hết.:binhsua02:

có lẽ mạng yếu thiệt, mạng 6M FPT mà gần sáng đau có ai xài đâu mà yếu ta hix, đã Inbox bác mass rồi, hi vọng là bác ấy giúp đỡ lấy lại đươc mấy acc chua được 3$, k được thì mỳ gói còn k có ăn chứ đừng nói tới cơm hix, thx bác đã chia sẻ

bé hu.... edit cmt đi =.="... ta không thích post lên topic như thế :(..
Ông mass toàn bảo mọi người pm tôi unban. hix. làm hôm nào ngủ dậy cũng phải mất 30 phút để đọc tin pm và unban hết cho mọi người. :m097:.Share nhiều thì sợ nát mất, đành phải tự unban cho mọi người vậy. Có gì thì mọi người cứ pm inbox nhé.

Ông mass toàn bảo mọi người pm tôi unban. hix. làm hôm nào ngủ dậy cũng phải mất 30 phút để đọc tin pm và unban hết cho mọi người. :m097:.Share nhiều thì sợ nát mất, đành phải tự unban cho mọi người vậy. Có gì thì mọi người cứ pm inbox nhé.
-ủa.. kì vậy.. ta kiu mấy người đó.. pm 4,5 người lận mà =))
-chắc tên mi đẹp quá nên =)) bị chú ý..
-số xui chịu đi :-<..

-ủa.. kì vậy.. ta kiu mấy người đó.. pm 4,5 người lận mà =))
-chắc tên mi đẹp quá nên =)) bị chú ý..
-số xui chịu đi :-<..
:m052: tên ta mà lị , đẹp hơn tên mi là chắc
:binhsua08::binhsua08::binhsua08::binhsua08: Cái này tặng mi nè
Giờ load sao rồi mọi người
P/s : vừa unban xong cho những người nhờ unban rồi nhé, chắc tối là unban thành công

:m052: tên ta mà lị , đẹp hơn tên mi là chắc

:binhsua08::binhsua08::binhsua08::binhsua08: Cái này tặng mi nè
Giờ load sao rồi mọi người
P/s : vừa unban xong cho những người nhờ unban rồi nhé, chắc tối là unban thành công

load nhanh. ko co nhieu code dai nưa bác nhé. nói chung là ok chiến ngon

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week