[MEGA update ver. 17] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
Đừng nóng vội
Mình là cheat đây và cũng bị như bạn U6072834( lee hong ky )
cho nó 5 cái thư : Why my acc LR was change ? rồi liệt kê danh sách ID đó ra
vào LR trở lại như cũ
lee hong ky nghe quen quá nhỉ. 1 pro nào trong 4rum thì phải

phù, các bác dọa ma làm e sợ quá, log acc vào xem thấy vẫn process bình thường :D. Chắc những acc nào cheat thì bị change sao à :)

-$ vẫn chưa về...
-acc res acc không =.="..
-đi Long An chơi hy vọng chiều về đủ =.= tuần này đc 60$ yeye :X:X

Hay coi cheat chót gì trỏng nó đổi :m021:

Số Lr của người Việt Nam, tên Lee hong ky, nó mới đổi info Lr thành megatyper để đánh lừa mọi người thôi, là người Việt Nam mình cả, hazz

đúng rồi là 1 chú trong 4r
Nhưng vẫn ko hiểu là sao nó đổi LR đc trong khi mega nó ruler : WARNING ....CAN NOT ........

- - - Updated - - -

Số Lr của người Việt Nam, tên Lee hong ky, nó mới đổi info Lr thành megatyper để đánh lừa mọi người thôi, là người Việt Nam mình cả, hazz
Tuần trước tên nó là Lee hong ky tuần này là megatypers
Vãi thằng này ??????????????????

Nhưng vẫn ko hiểu là sao nó đổi LR đc trong khi mega nó ruler : WARNING ....CAN NOT ........

- - - Updated - - -

Tuần trước tên nó là Lee hong ky tuần này là megatypers
Vãi thằng này ??????????????????
Lee hong ky lên chức danh Pro thì phải. tên 4rum là taditimem123 . Nhớ ko nhầm là vậy. ngày xưa nick 4rum đầu tiên của hắn là leehongky, bị ban vì lý do gì đấy nên dùng nick taditimem123. Hắn cũng là 1 pro cạp trong 4rum mình mà. :binhsua12:

Lee hong ky lên chức danh Pro thì phải. tên 4rum là taditimem123 . Nhớ ko nhầm là vậy. ngày xưa nick 4rum đầu tiên của hắn là leehongky, bị ban vì lý do gì đấy nên dùng nick taditimem123. Hắn cũng là 1 pro cạp trong 4rum mình mà. :binhsua12:
Tao mà tìm ra thằng này tao sẽ ........................
:
:
:
:
:
:
:
:
nhận nó làm sư phụ :))

Mấy bác cho em hỏi tuần trước mega không pay cho em mà báo lỗi

The payment for US$3.2289 of 8/11/2012 01:00:00 AM - 24/11/2012 11:59:59 PM period was aborted. We tried to send your November 26, 2012 payment to your liberty reserve account. Your payment informtion on the account is incorrect or your account status is limited. This mean you are not able to receive any payment until you fix your account. Please contact Libertyreserve.com for more details.

em check LR thì tạo LR rồi nhưng quên điền info ở trong :( giờ em điền xong khi thừ 3 tuần trước thế tuần này nó pay lại không mấy bác

Mấy bác cho em hỏi tuần trước mega không pay cho em mà báo lỗi

The payment for US$3.2289 of 8/11/2012 01:00:00 AM - 24/11/2012 11:59:59 PM period was aborted. We tried to send your November 26, 2012 payment to your liberty reserve account. Your payment informtion on the account is incorrect or your account status is limited. This mean you are not able to receive any payment until you fix your account. Please contact Libertyreserve.com for more details.

em check LR thì tạo LR rồi nhưng quên điền info ở trong :( giờ em điền xong khi thừ 3 tuần trước thế tuần này nó pay lại không mấy bác

Bạn giống mình thế mình bi 2 tuần rồi .Tuần này mình đang chờ nó pay mà vẫn chưa thấy

Admin or Mod nào có cách nào để tránh tình trạng giống bạn Woodonline đi. Sao nó lại hack được mới lạ ? Toàn nhằm vào người làm nhiều $ hack.
P/S: Bạn nào tiếng anh tốt thử gửi thư cho Mega xem sao lại đổi được tk LR đi. Để tình trạng này vừa làm vừa lo :binhsua45:

ủa cheat cái gì mà mega đổi lr vậy,có phải cheat ref ko các bác.Tiện thể cho mình hỏi lr có đổi được ko?

Bị tên nào đó hack và đổi profile payment, không phải do cheat mà bị mega change nha. Lr không thay đổi được, tên nào đổi được là 1 pro rồi đây.

may sao vừa check 3 em iu của mình k bị sao hết :m026:. anh lee hong ky gì gì đấy tha cho em nhá, e còn tiền nhà tiền điện, tiền mạng, tiền tình phí, tiền ăn, tiền uống, tiền đám ma, tiền đám cưới, tiền thôi nôi.... :m028:

may sao vừa check 3 em iu của mình k bị sao hết :m026:. anh lee hong ky gì gì đấy tha cho em nhá, e còn tiền nhà tiền điện, tiền mạng, tiền tình phí, tiền ăn, tiền uống, tiền đám ma, tiền đám cưới, tiền thôi nôi.... :m028:

tiền mua thuốc trợ tim nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week