[MEGA update ver. 18] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
:m043: đánh nhanh rút gọn :m043: đêm nay cố kiếm 10$ thôi :m020: load vẫn rất tốt nhé cả nhà !

ngủ thôi cả tối mới được 3$ code dài quá:binhsua04:

Càng ngày code càng tinh vi -> càng khó khăn cho dân capt mình. Từ giờ chắc phải làm quen với cái loại này thôi vì mình nghĩ ko có code ngắn nứa rồi.

tiền vẫn chưa nghe mùi gì cả , ây daaaa. rate thì tăng nhưng vẫn gọi là ép công lao động vì code quá dài đều đều, tỉ lệ đúng ngày càng giảm.

bắt đầu load chậm đi roài m.n :binhsua76: thôi ngủ tí,chốc xem tình hình load + tiền xem sao :binhsua02: :binhsua83:

Cho e hỏi là e đang dùng vinacaptcha 2.1.5 Từ tối hôm wa là ko load dc chắc do mega nó mới thay đổi. Vậy có tool nào free load được cho mấy cái hình mới này ko ah ???:binhsua10:

Cho e hỏi là e đang dùng vinacaptcha 2.1.5 Từ tối hôm wa là ko load dc chắc do mega nó mới thay đổi. Vậy có tool nào free load được cho mấy cái hình mới này ko ah ???:binhsua10:
dùng bubu đi bạn! tớ đang dùng và thấy rất tốt

- - - Updated - - -

tình hình là trua có tiền!! mấy chú cứ từ từ!!

8h37 tình yêu vẫn dek thấy đâu :binhsua04:

- - - Updated - - -

tuần này về chậm vãi :binhsua04:

sao tự nhiên thấy mất lòng tin qua :( , ngủ 1 giấc dậy việc đầu tiên là vào check mail..nhưng vẫn bặt vô âm tín......

Bắt đầu nóng rồi đây. Tưởng nó pay vào sáng sớm ai ngờ giờ vẫn chưa thấy gì :binhsua12:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week