[MEGA update ver. 18] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
từ giờ tới hết tết dương lịch nó mới pay cho, bi giờ nó đang gom tiền để ăn giáng sinh và tết của nó. mấy ngày nghỉ nó k làm việc nên k pay cho a e mình rồi
=)))

chắc ko có thế đâu 1 công ty lớn bộ ai làm thế :) hôm ni hoặc mai chắc nó sẽ pay mong là thế tớ vẫn gõ bt mà có gì đâu :)

Tuần này về trễ quá :(

chắc ko có thế đâu 1 công ty lớn bộ ai làm thế :) hôm ni hoặc mai chắc nó sẽ pay mong là thế tớ vẫn gõ bt mà có gì đâu :)

Nó cũng chỉ là 1 group nhỏ thôi . Công ty lớn gì đâu

mega scam rồi.keke!!!!!! công ty sắp phá sản rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! bị đổi LR vô cớ!!hong biết LR đó của ai!!có thể là của nó để tránh việc thanh toán cho mình!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

chắc BQT của megatypers chốn ngày tận thế 21.12 hết rồi mọi người đợi qua ngày 21 đi nó sẽ pay cho mọi người.

There are currently 71 users browsing this thread. (22 members and 49 guests)
managerqlink, 060708, alias91192, devilkyle, doremon1990d, ductrong123, GaCongNghiep, hanikate, jeannotlafart, lamkent, lehoang92, longfigo, macon479, marssram86, myfriends, quangle9212, sallby, superkhanh, tailoi2, tpmhai, vdung7, xkiraqn

toàn các pác chưa được trả $ +_+

nội hôm nay $ k về thì tới chuyển sang ql or dự án khác cho lành :D

Làm gì căng thế mấy bác, kiểu này mở dịch vụ mua $ chưa Pay chắc đắc lắm đây, :binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Làm gì căng thế mấy bác, kiểu này mở dịch vụ mua $ chưa Pay chắc đắc lắm đây, :binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:
ngặc nỗi có acc nó pay với acc nó chưa pay, mà acc nó pay rồi lại chưa reset mua lại vỡ mồm nhé :m179:

ngặc nỗi có acc nó pay với acc nó chưa pay, mà acc nó pay rồi lại chưa reset mua lại vỡ mồm nhé :m179:

nói thì nói vậy thôi chứ lúc trước nó pay hết còn mình tới t7 nó mới Pay, hôm nay mới t5, với lại còn nhiều mà, nếu mua thì phải là dân trong nghề, mới vào nghề đi mua làm gì bác :binhsua04:

mega được hơn qlink gấp mấy lần,thôi bà con cứ đợi mega nó pay cho khỏe đi

Trong ngày hôm nay có mỗi mình với bro chungmui được pay thôi ah ? Sao lạ thế nhỉ. Các bạn chưa được pay độ chính xác có >90% ko ? Hay là nó chưa pay những trường hợp này :binhsua10:

Trong ngày hôm nay có mỗi mình với bro chungmui được pay thôi ah ? Sao lạ thế nhỉ. Các bạn chưa được pay độ chính xác có >90% ko ? Hay là nó chưa pay những trường hợp này :binhsua10:
acc nào độ 9 xác >90% hết bác, k có acc nào dưới cả, chỉ khác là chung LR thôi =))

show proof anh em cùng vui với nào :D- mình vẫn chưa về

You have received a payment to your account Uxxxxxxx (........):

Date: 12/12/2012 5:10 PM
Batch: 123898379
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $8.14
Memo: Marketing Fee

Thank you.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays