[MEGA update ver. 19] Update tình hình load + pay của MEGA !

-Trước khi ra đi...
-có gửi một ticker cho admin rồi...
-hy vọng nó sẽ vá lỗ hổng về change LR...
ticker mình bảo admin thế này...
( ông là 1 kẻ scam..
hay do hệ thống có lỗ hổng .
tôi đã làm việc cho ông, nhưng khi thanh toán thì LR lại không phải là của tôi
ông vui lòng kiểm tra lại hệ thống. hoặc cho tôi 1 lời giải thích. tôi đã chịu nhiều thiệt hại từ công việc này.
các member trong group tôi đã không nhận đc 1 cent nào từ ông mặc dù chúng tôi đã cố gắng hoàn thành công việc, đây sẽ là tuần cuối group tôi làm việc cùng ông ) :D
mấy thím thấy nói thế này thằng ADMIN có hiểu không .

Are you a scammer or your system get some fault?
Dear Admin,
I have worked for you - Megatypers - for a long time. You are really one of the best captcha sites that I used to know. But recently, I got some troubles with your payment system.
When you paid me the money that I had earned, the LR account number was not mine. It had been changed, so I couldn't receive it. Please check your system again and give me an explain. If my account is hacked, what will you do? I lost much from this. All members in my group didn't receive any cents from you though we tried hard to work. If you can't solve it well, this will be the last week that we work for you.
Thanks for viewing!

E mạo muội thêm vài dòng cho nó lịch sự và đúng chất 1 bài than phiền về 1 vấn đề nào đó.

ban ngày thì mình ko bik vì chẳng bao g làm ban ngày. còn ban đêm thì tối wa load rất tốt mà. mình gõ mổ cò 2 ngón, full thì cũng dc 1.2$/1h .

mổ cò 2 ngón đc 1.2$ bác pro quá :binhsua168:. Em 10 ngón mà chỉ mong 1$ không đc :binhsua123:

đánh quen thì đâu nhất thiết 10 ngón, 10 ngón chưa quen vẫn chậm thôi, mình 10 ngón thời gian đầu vẫn chậm mà :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week