[MEGA update ver. 19] Update tình hình load + pay của MEGA !

đã có người lấy roài :)

Last edited by a moderator:
Cho mình hỏi nếu mình invite thì được hưởng 10% từ số tiền nick invite làm được, ref này chỉ được tính một lần đầu tiên thôi hay sao hay cứ nick đó làm được pay trên 3$ thì mình lại được hưởng 10%?

Cho mình hỏi nếu mình invite thì được hưởng 10% từ số tiền nick invite làm được, ref này chỉ được tính một lần đầu tiên thôi hay sao hay cứ nick đó làm được pay trên 3$ thì mình lại được hưởng 10%?

Được hưởng hoài hoài đến khi nào Mega bỏ chế độ ref.

có ai chỉ làm acc protypers không ăn ref như mình ko ;)). trên 9h là load nhanh đây :D

Mình có làm! nhưng mình thấy không có gì khác biệt. Load thì lúc nhanh , lúc chậm.... dù làm chế độ nào cũng thế thôi! Mega là Mega. Protypers cũng là Mega!

Ps/ Nếu server này chậm thì mình chuyển qua server kia, cứ canh mà chuyển qua lại giữa 2 server. Còn nếu như chậm hết thì ... hì hì hì....hỏng biết!

Last edited by a moderator:
hic mạng mình 165k tháng VNPT gõ bị kick hoài :( đo ping thấy nó 405ms

mọi người cho tớ hỏi khi chọn add new code, xuất hiện code Description tại đó mình ghi gì nhỉ
và khi mình mời người khác thì mình lấy code hay
Description (optional)
bác nào giúp e phát

mọi người cho tớ hỏi khi chọn add new code, xuất hiện code Description tại đó mình ghi gì nhỉ
và khi mình mời người khác thì mình lấy code hay
Description (optional)
bác nào giúp e phát

deprison là phân ra thành phần người bạn ref cho dễ xem, ví dụ người ref là anh chị em hay là bạn thân hay là người lạ.. bạn phải dùng code để ref!:D

Acc chính invite các acc phụ, sau đó đổi LR các acc cùng một LR có được không bạn, vì mình thấy bảo acc invite LR phải khác acc chủ.

Acc chính invite các acc phụ, sau đó đổi LR các acc cùng một LR có được không bạn, vì mình thấy bảo acc invite LR phải khác acc chủ.

acc chủ LR phải khác acc invite cho nó chắc bạn à, acc con dùng để ref thì chung LR thoải mái mà:D

Dùng ultrasuft fake IP tạo acc chính rồi bỏ fake tạo acc phụ được không bạn, mega có biết mình cheat ref không?

Mình lỡ tạo acc chính và một acc ref cùng máy, nếu mình ko dùng acc ref ấy, chỉ dùng các acc ref mình tạo ở máy khác có được ko?

oai các bác cho em hỏi thế là pay vào thứ 3 hay là thứ 6 vậy. hix. hnj vào ktr tự nhiên lại thấy tiền chả hiu?:binhsua20:

Dùng ultrasuft fake IP tạo acc chính rồi bỏ fake tạo acc phụ được không bạn, mega có biết mình cheat ref không?

Mình lỡ tạo acc chính và một acc ref cùng máy, nếu mình ko dùng acc ref ấy, chỉ dùng các acc ref mình tạo ở máy khác có được ko?

được, nhưng chắc ăn 100%, mỗi acc 1 ip đi :(
cái thứ 2 thì hơi lạ, vì trong lúc tạo nó đã bắt nhập code ref rồi mà, mà nếu đã tạo ở máy khác rồi thì làm sao ref acc chủ đc nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week