[MEGA update ver. 20] Update tình hình load + pay của MEGA !

Sao mọi người than thở bị band ghê thế nhỷ. mình gõ cả 2 tuần gần đây mà có bị band đâu. chỉ bị kick out 10p vì hết giờ thôi. code nào có 2 chữ thì cứ đánh cho hết đi. cứ thấy nó 2 chữ thì phải có dấu cách ở giữa. code bác sỹ thì nhập bừa vào đó. phép tính dài thì nhập bừa số. không nhất thiết phải chính xác vì nó tính vào code sai thì chẳng bao giờ band còn cứ Esc với dontsee hay error gì đó thì ra đảo suốt. mình chỉ dontsee khi nó ra chữ trung quốc. đấy là cách cap của mình. gõ 4 acc từ đầu mới bước chân vào cap mới bị band 1 từ ngày xưa vì lúc đó gõ chậm quá kjckout nhiều. mấy bác thử cách của mình xem:binhsua50:

6acc đã thấy cái nào rs đâu, chắc mai rầu, thế này thì lại tới tận thứ 7 mới có xiền :binhsua39:
mọi khi vẫn là 5h chiều thứ 2 h sever mà bác bên mình là 4h sáng thứ 3 là nó sử lý pay. chắc mai ngủ dậy là em nó về tới việt nam e sờ e.:binhsua43:

Đề nghị mấy bác ngừng chiến mega , đi đón giao thừa thôi
Năm ni Đà Nẵng có Countdown Party đẹp vãi

[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/Ex9BEyr_Q9[/FLASH]

Chúc các bạn 1 năm mới vui vẻ và cạp được nhiều $
^^!

sao tớ chưa un đc nhỉ :m077:

tui dc un toàn bộ luôn gòi hjhjhj thôi giờ đi ngủ sáng 1h làm việc :binhsua25:
chúc đại gia đình mega nó riêng và captcha nói chung 1 năm mới vui vẻ và hạnh phúc - tiền vào như nước tiền ra nhỏ giọt (chúc trước tí nữa ngủ ùi hjhjhjhj)

code bác sĩ sao mà tránh đây nhỉ
ESC toàn bị rule ?

tui dc un toàn bộ luôn gòi hjhjhj thôi giờ đi ngủ sáng 1h làm việc :binhsua25:
chúc đại gia đình mega nó riêng và captcha nói chung 1 năm mới vui vẻ và hạnh phúc - tiền vào như nước tiền ra nhỏ giọt (chúc trước tí nữa ngủ ùi hjhjhjhj)
bac chi em cach viet mail xin unband voi minh bi khoa 1 acc ma k bik cach unband. Help me!

tự nhiên bị trừ code từ 1.29 => 0.11 ta
Nhưng khi vào soft vẫn 1.29
Vào web thì 0.11 :m077: :m077:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week