[MEGA update ver. 21] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
da co bac nao dc pay chua? ngong

mega thế này cũng còn nhiều người hóm thế nhỉ ;))

mega thế này cũng còn nhiều người hóm thế nhỉ ;))

thế này là thế nào ? :-? vẫn làm bình thường mà , chỉ 1 vài ng gặp vấn đề về ban thôi, số còn lại làm cả tháng nay có bị ban acc nào đâu, chả có gì phải sợ ;))

Chưa pay làm gì complete bác, chưa pay không có gì hết thì được hoặc đã pay rồi có thể chưa complete :binhsua36:

cũng tính tổng số tiền nó phải pay rồi, chờ nó pay xem đủ số ko. cứ đủ là dc :D

Mình mới chơi Mega được 1 tuần rồi, đánh lè tè 3 acc, 2 acc được 4$ ngày 15/1 và acc còn lại thì 3$ ngày 15/1 luôn. Mình được biết Mega trả vào thứ 3 hàng tuần. Mình mới đánh xong hồi sáng, vào web, vào mục Pay của mega thì 2 acc 4$ của mình nhận được thông báo là : The payment for US$3.3125 of 5/1/2013 12:00:00 AM - 13/1/2013 11:59:59 PM period is being processed!. Nhưng mình nhớ là vào ngảy 13/1 (chủ nhật) mình chưa có acc nào 3$ mà. Mình chỉ thấy dòng này hiện dưới các mục thông tin về LR và số $ đã kiếm được. Không thấy nút Windraw ở đâu cả. Mình vào LR thì cũng chẵng thấy $ nào tí tẹo cả. Tiền trong Mega thì vẫn con y 4$. Mình không đặt lệnh rút, nhưng mình login lúc 7h sáng thì hiện như vậy rồi. Còn acc 3$ thì lại hiện như vầy: No payments in process. Đã đủ 3$ vào thứ 3 hôm nay rồi mà hiện như vậy. Tóm lại cho mình hỏi, Mega có pay được không, và acc của mình có được trả tiền không vậy ?

sao nhiểu người ngóng dữ vậy ta? 32 users browsing this thread.
nó có bao giờ scam đâu. muộn tí thôi mà.

Mình mới chơi Mega được 1 tuần rồi, đánh lè tè 3 acc, 2 acc được 4$ ngày 15/1 và acc còn lại thì 3$ ngày 15/1 luôn. Mình được biết Mega trả vào thứ 3 hàng tuần. Mình mới đánh xong hồi sáng, vào web, vào mục Pay của mega thì 2 acc 4$ của mình nhận được thông báo là : The payment for US$3.3125 of 5/1/2013 12:00:00 AM - 13/1/2013 11:59:59 PM period is being processed!. Nhưng mình nhớ là vào ngảy 13/1 (chủ nhật) mình chưa có acc nào 3$ mà. Mình chỉ thấy dòng này hiện dưới các mục thông tin về LR và số $ đã kiếm được. Không thấy nút Windraw ở đâu cả. Mình vào LR thì cũng chẵng thấy $ nào tí tẹo cả. Tiền trong Mega thì vẫn con y 4$. Mình không đặt lệnh rút, nhưng mình login lúc 7h sáng thì hiện như vậy rồi. Còn acc 3$ thì lại hiện như vầy: No payments in process. Đã đủ 3$ vào thứ 3 hôm nay rồi mà hiện như vậy. Tóm lại cho mình hỏi, Mega có pay được không, và acc của mình có được trả tiền không vậy ?

Mega tính theo giờ mỹ bạn ơi...tức là tối chủ nhật của mình mới là sáng chủ nhật của nó thôi (nó chậm hơn mình 12h)...tương tự như vậy thì nó sẽ chốt dsach vào lúc 12 giờ trưa t2 theo giờ VN...Being Processed là đang tiến hành (tra từ điển là ra thôi mà @@) khi nào xong sẽ hiện thông báo Completed màu xanh lá...ở dưới nó có chú thích mà...thời gian thanh toán tính theo giờ VN là từ 5h sáng T3 tới sáng T5..có khi kéo tới T6 nữa....còn 2 acc kia chưa đủ là tại ngày 15/1 bạn mới đủ 3$ nhưng đã quá thời hạn tối đa là trưa t2 ngày 14/1 nên nó ko thanh toán..cộng dồn vào tuần sau

Last edited by a moderator:
sao nhiểu người ngóng dữ vậy ta? 32 users browsing this thread.
nó có bao giờ scam đâu. muộn tí thôi mà.

đâu phải cứ onl trong thớt là hóng tiền đâu bạn :| onl thì mở để đó qưởn qưởn vào 8 chơi thôi .... mở thêm 1 tab có mất thêm đồng nào đâu mà phải tắt đi :|

Pay rồi bay lên nào :binhsua43:. Mega dạo này ế ẩm nhỉ chiều không có code mà ngắm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week