[MEGA update ver. 21] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
nhìn là bít gòi 215$/1 tuần ai đánh cho nỗi - chắc 3 đầu 6 tay 12 con mắt mới hy vong dc :binhsua146::binhsua146::binhsua146:

Ủa, vậy là nói chung, Mega nó pay tự động hả nếu mình đủ 3$ trước 12 giờ thứ 2 hàng tuần.

Chứ k lẽ nó phải fone cho cậu xin số tk để thanh toán sao :D

Có bác nào tuần này bị trừ $ không, em bị trừ $

gõ sai bị trừ $ mà bù lại load nhanh..tranh thủ làm đi ae..cuối tuần nó chậm như sên bò...

Tiền về lúc 4h sáng :binhsua22:

có ai giống mình k tiền chưa về nè, tuần này cố gắng hơn 1 tí thì tiền lại về chậm trong khi đang cần tiền, huhu:binhsua29:

Tối qua gõ từ 2h sáng mà nó vẫn thả rùa chán quá:binhsua19:

Mega trả tiền tự động hả bà con ? Mà sao đơi hơn 1 ngày rồi, vẫn chưa có tiền.

Nó đang thiếu đơn đặt hàng đó. Hôm nhanh hôm chậm:binhsua21:

Mega trả tiền tự động hả bà con ? Mà sao đơi hơn 1 ngày rồi, vẫn chưa có tiền.

Hình như bạn này chỉ hỏi mà ko bao giờ đọc câu trả lời của người khác thì phải...mình nhớ là đã trả lời chi tiết cho bạn từ hqua rồi mà nhỉ?...tgian thanh toán có thể delay tới sáng T5 hoặc chậm hơn là T6...nên tìm trước khi hỏi...trang chủ Mega cũng có ghi rõ mà hình như bạn ko đọc thì phải...lần sau có làm ở đâu bạn nên đọc kĩ rule...

Guidelines

If you use Liberty Reserve, PayPal or Webmoney, read this:

• Your Estimated Balance amount is updated daily at 1:00am server time (please see on top of this page).
  • The payments are processed once a week, on Mondays at 5:00pm server time. It can however take until Wednesday morning before you see the funds on your account.
  • In order to get paid, your Estimated Balance needs to reach a minimum amount of $3.00 USD before Monday.
  • If your Estimated Balance did not meet the previous conditions, the amount you have gained will stay on your account until the minimum balance is reached and the payment will be made next Monday.
  • Once your payment process has started, a message with information regarding the process will be displayed (please see below).
  • After your payment is completed, your Estimated Balance will reset to zero ($0.00 USD).

Nó ghi thứ 2 , thứ 4 gì mà, thứ 5 và thứ 6 của bạn nói đâu ? Cazzo !

Mình mới chơi Mega được 1 tuần rồi, đánh lè tè 3 acc, 2 acc được 4$ ngày 15/1 và acc còn lại thì 3$ ngày 15/1 luôn. Mình được biết Mega trả vào thứ 3 hàng tuần. Mình mới đánh xong hồi sáng, vào web, vào mục Pay của mega thì 2 acc 4$ của mình nhận được thông báo là : The payment for US$3.3125 of 5/1/2013 12:00:00 AM - 13/1/2013 11:59:59 PM period is being processed!. Nhưng mình nhớ là vào ngảy 13/1 (chủ nhật) mình chưa có acc nào 3$ mà. Mình chỉ thấy dòng này hiện dưới các mục thông tin về LR và số $ đã kiếm được. Không thấy nút Windraw ở đâu cả. Mình vào LR thì cũng chẵng thấy $ nào tí tẹo cả. Tiền trong Mega thì vẫn con y 4$. Mình không đặt lệnh rút, nhưng mình login lúc 7h sáng thì hiện như vậy rồi. Còn acc 3$ thì lại hiện như vầy: No payments in process. Đã đủ 3$ vào thứ 3 hôm nay rồi mà hiện như vậy. Tóm lại cho mình hỏi, Mega có pay được không, và acc của mình có được trả tiền không vậy ?
Mega tính theo giờ mỹ bạn ơi...tức là tối chủ nhật của mình mới là sáng chủ nhật của nó thôi (nó chậm hơn mình 12h)...tương tự như vậy thì nó sẽ chốt dsach vào lúc 12 giờ trưa t2 theo giờ VN...Being Processed là đang tiến hành (tra từ điển là ra thôi mà @@) khi nào xong sẽ hiện thông báo Completed màu xanh lá...ở dưới nó có chú thích mà...thời gian thanh toán tính theo giờ VN là từ 5h sáng T3 tới sáng T5..có khi kéo tới T6 nữa....còn 2 acc kia chưa đủ là tại ngày 15/1 bạn mới đủ 3$ nhưng đã quá thời hạn tối đa là trưa t2 ngày 14/1 nên nó ko thanh toán..cộng dồn vào tuần sau

Nó ghi thứ 2 , thứ 4 gì mà, thứ 5 và thứ 6 của bạn nói đâu ? Cazzo !

Hình như bạn ko đọc câu trả lời thì phải...lol

mega sáng sớm thui chứ các bác gõ cả ban ngày vậy àh ! code ban ngày có ngắn hơn không vậy mọi người .............

Tình hình là rất tình hình, có ai pro nói ch với thằng ad coi cỡ này nó bị khó khăn gì mà tình hình thảm quá z ae! Đang khát mà gặp hạn thế này chắc chết mất! hix

mega sáng sớm thui chứ các bác gõ cả ban ngày vậy àh ! code ban ngày có ngắn hơn không vậy mọi người .............

Mình làm thêm ban ngày 3 tiếng cũng đc thêm 2k code..sp hơi chậm nhưng cũng có code ngắn nhiều..rất ít code bs

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week