[MEGA update ver. 21] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
ôi bao g mình mới dc sp 20 đây, dc 1 lần duy nhất toàn code ngắn load full lên sp 19,xx .. còn lại trc giờ cao nhất 16 :-<
Bác gõ bao lâu mà có speed 16 thế , mình vừa tập gõ captcha 1 tháng bên megatypers cũng đc speed 30 đây này nếu code ngắn , code dài thì 25 26 27

:binhsua15: Bác SjuNhun vô nhận pro làm sư phụ nè

- - - Updated - - -

Bác gõ bao lâu mà có speed 16 thế , mình vừa tập gõ captcha 1 tháng bên megatypers cũng đc speed 30 đây này nếu code ngắn , code dài thì 25 26 27

Bác SjuNhun vô nhận sư phụ nè

Bác làm từ mấy h` đến mấy h` thế

1h sáng đến 6h sáng đấy bác... TB 5h... E ko biết quay video ko quay cho mấy bác tham khảo... Ko hề lừa đảo nhá

- - - Updated - - -

ôi bao g mình mới dc sp 20 đây, dc 1 lần duy nhất toàn code ngắn load full lên sp 19,xx .. còn lại trc giờ cao nhất 16 :-<

Cố gắng là được thôi... SP quan trọng làm 5h vẫn giữ nguyên sp thì mới nhiều cap... Chứ làm solo lúc mình tỉnh thì sp 25 cũng ko khó :)
Cố gắng thôi bác ak...e tb 1h đang phấn đấu 1k3 đây

mới qua gõ mega , các bác cho em hỏi cái , sáng thứ 3 hằng tuần pay phải ko , thời gian nó chốt số tiền của mình là khi nào, nghe nói là cn hả

up len cho a e tham cố gắng đi

up len cho a e tham cố gắng đi
Đây , trưa speed ngon quá làm cái clip speed 30 luôn ;)) kinh nghiệm 1 tháng gõ captcha của mình
Gõ 4 ngón nhé , tay trái 3 ngón , tay phải 1 ngón hìhì
[video=youtube;eDKeVfG8JVs]http://www.youtube.com/watch?v=eDKeVfG8JVs&feature=youtu.be[/video]

Ngày nào cũng thế này chắc mình lấy Mega làm vợ bé quá :binhsua04:

:binhsua08:Up cho ai speed dưới 20 nhận sư phụ nè . Mình thì 20 thôi không ham hố :binhsua02:

Đây , trưa speed ngon quá làm cái clip speed 30 luôn ;)) kinh nghiệm 1 tháng gõ captcha của mình
[video=youtube;eDKeVfG8JVs]http://www.youtube.com/watch?v=eDKeVfG8JVs&feature=youtu.be[/video]

Ẹc bác đánh ko phân biệt hoa thường a @@...trong Rules nó có ghi là phân biệt hoa và thường mà..thôi em 19 20 đủ xài..lỡ có gì buồn buồn nó cho ra đảo lúc 2.99$ chắc tức ói máu

Last edited by a moderator:

pro thế bác :binhsua04:

Ẹc bác đánh ko dấu sao @@...trong Rules nó có ghi là phân biệt hoa và thường mà..thôi em 19 20 đủ xài..lỡ có gì buồn buồn nó cho ra đảo lúc 2.99$ chắc tức ói máu
Phân biệt làm j` trời , mình gõ từ vừa tập gõ captcha tới h` có phân biệt j đâu o_O

Phân biệt làm j` trời , mình gõ từ vừa tập gõ captcha tới h` có phân biệt j đâu o_O

nội qui nó có ghi rõ mà bác =.= ...một số trang khác cũng qui định phân biệt hoa thường mà...thôi e ko liều...có gì hối hận ko kịp

Type Correctly. Even the uppercase and lowercase letters!

mình vừa đăng kí acc mega và gõ! chưa bỏ qua cái nào. mà lại tạm khóa ... lí do kick-out là như thế nào?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week