[MEGA update ver. 21] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
Dear Achilles,

You have received a payment to your account U2323232 (Achilles Phan):

Date: 1/21/2013 3:40 PM
Batch: 128445248
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $29.73
Memo: Marketing fee

Thank you.

ngủ 1 giấc hàng đã về :binhsua57:

siêu sớm =))

ai rành đăng ký mega cho tớ hỏi chút. Tớ đăng ký 5 acc ref mà không hiểu sao nó chỉ cập nhật 4 acc thôi, mới nãy đăng ký thêm 1 cc thử mà nó cũng không thấy update trong dashboard là sao vậy:binhsua155:

tuần này mega pay sớm vãi lều:)) thiệt là zui quá đi đó mà

ai rành đăng ký mega cho tớ hỏi chút. Tớ đăng ký 5 acc ref mà không hiểu sao nó chỉ cập nhật 4 acc thôi, mới nãy đăng ký thêm 1 cc thử mà nó cũng không thấy update trong dashboard là sao vậy:binhsua155:
5acc được 4acc là may rồi bữa đăng kí 3acc chả cái nào vô ref:(

mợ tự nhiên chủ nhật nó chậm làm k đủ min pay lại phải đợi thêm tuần nữa .........:binhsua52::binhsua52::binhsua52:

load 4 acc speed 11.0... 1 acc đã bị tạm khóa hok biết lý do... Đăng nhập vào trang chủ vẫn bình thường và % là >90%... coi như là 3 acc speed 11.0 =.=!

Cho mình hỏi tí, mình đánh 3 acc mega, nhưng chỉ có 2 acc đủ 3$ trước thứ hai, nên acc thứ 3 chưa chuyển tiền. Rồi trong tuần đó mình vẫn đánh bình thường, tới sáng thứ 2 thì 2 acc đầu đã đủ 3$ còn acc thứ 3 thì bị dồn lên 5,6$. Nhưng sao sáng nay, thứ 3 mình vào kiểm tra thì chỉ có 2 acc đầu là được đặt lệnh rút, còn acc thứ 3 (5,6$) không có biểu hiện gì. Phía dưới ô tiền chỉ có 1 thanh dài màu xám xịt. Là sao vậy các bác ?

rate 1.30$ 6acc speed 12 nha moi nguoi:binhsua52:

mà mọi người cho mình hỏi nó ref acc là ok tính % hả chứ sao mình đăng kí nó ref rồi nhưng đến khi thanh toán nó không hề gửi bất cứ % nào về acc 9 cho mình cả gần 20 acc đc ref hic. :binhsua47:

Cho mình hỏi tí, mình đánh 3 acc mega, nhưng chỉ có 2 acc đủ 3$ trước thứ hai, nên acc thứ 3 chưa chuyển tiền. Rồi trong tuần đó mình vẫn đánh bình thường, tới sáng thứ 2 thì 2 acc đầu đã đủ 3$ còn acc thứ 3 thì bị dồn lên 5,6$. Nhưng sao sáng nay, thứ 3 mình vào kiểm tra thì chỉ có 2 acc đầu là được đặt lệnh rút, còn acc thứ 3 (5,6$) không có biểu hiện gì. Phía dưới ô tiền chỉ có 1 thanh dài màu xám xịt. Là sao vậy các bác ?
chắc là nó sót đó.
ko scam đâu. bữa tớ cũng vậy nhưng 1 ngày đẹp trời nó sẽ pay đủ.

- - - Updated - - -

mà mọi người cho mình hỏi nó ref acc là ok tính % hả chứ sao mình đăng kí nó ref rồi nhưng đến khi thanh toán nó không hề gửi bất cứ % nào về acc 9 cho mình cả gần 20 acc đc ref hic. :binhsua47:
chưa đủ minpay (3$) của ref hoặc chưa đến ngày nó pay.
hồi trước thì đúng hẹn nhưng bữa này khi nào nó pay ref thì chỉ có nó biết.

tuần này pay sớm thiệt, đã nhận đc thanh toán

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week