[MEGA update ver. 21] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
hình như mega nó hạ rate xuống rồi thì phải...lên được mấy bữa mà load như rùa...chưa ăn đc bao nhiêu...dạo này code bs nhiều kinh khủng...ko biết có ai bị tình trạng double code ko nhỉ ?? 2 code liên tiếp giống nhau..phải tắt soft mở lại mới hết...

mấy bạn chĩ giúp tạo id mà add vao trong dashboad để hưỡng ref giùm đi :((

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

hình như mega nó hạ rate xuống rồi thì phải...lên được mấy bữa mà load như rùa...chưa ăn đc bao nhiêu...dạo này code bs nhiều kinh khủng...ko biết có ai bị tình trạng double code ko nhỉ ?? 2 code liên tiếp giống nhau..phải tắt soft mở lại mới hết...
hạ rate rồi ah :binhsua48:

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Với mega thì cứ ref đi ref nữa và ref càng nhiều thì sẽ nằm trong dashboad thôi:binhsua50:

thấy nó có ref được gì đâu thấy mấy bạn kia tạo group là có id trong phần dashboard sao mình tạo goy mà nó k có trong đó !!! dùng invicode tạo 5id mà chỉ có 1id là vào thôi còn 4 id kia là bị thế nào mà k vào
mấy bạn làm group thì làm thế nào chỉ mình giúp với :((

thấy nó có ref được gì đâu thấy mấy bạn kia tạo group là có id trong phần dashboard sao mình tạo goy mà nó k có trong đó !!! dùng invicode tạo 5id mà chỉ có 1id là vào thôi còn 4 id kia là bị thế nào mà k vào
mấy bạn làm group thì làm thế nào chỉ mình giúp với :((
- mega nó thế đó bạn , ref ít lắm chỉ 20% số acc được thôi

:binhsua53:
Oh vậy ah nhờ pro em mới biết đó. Vậy mà gõ mega gần 1 năm nay rồi mình cứ gõ thường nhỉ may sao mà nó vẫn pay. thank pro nha:binhsua52:

Em bảo Phân biệt đó bác à em gõ chữ BT sai toe toét gõ chữ hoa thi ko sao bac cứ gõ thử ra đảo chơi hehe :binhsua50:

Dừng tranh luận cái vấn đề Phân biệt và không phân biệt ở đây đi , vấn đề không đáng mà sao cứ đem ra tranh luận ném đá lẫn nhau thế này . Nói tóm lại mỗi người 1 cách gõ ! Ai cũng đúng và ai cũng sai vì : Recaptcha nó không xử lý ngay như Kick out và ? mà nó kiểm tra đột xuất nên rất khó biết được . Kết Thúc chủ đề ở đây - Ai ăn Recaptcha thì ráng chịu , ai chơi an toàn thì ít tiền ráng chịu VẬY ĐI .

co bac nao unban dc hok vay chi em voi
bi khoa hoai nan wa :binhsua49:

- - - Updated - - -

sao nha ko co ai het vay ta:binhsua48:

Vẫn unban được nha bạn . Đóng góp ý kiến cá nhân ( pác nào pro đừng ném đá , nhà em xây rồi không cần gạch đâu =)) )

Sử dụng mỗi 1 mail để unban 1 ID . Không sử dụng nhiều mail để unban 1 ID hoặc ngược lại .
Thông thường nó sẽ unban vào thứ 3 hàng tuần .
Spam = Xóa . Giờ Megatypers nó quy định vậy đó . Ngoài ra cũng có thể nói là unban 50% tức trong 10id xin unban thì khoảng 5 id unban được thôi . Recaptcha thì nó không cho unban !

Ai có tình hình load nào ko ^:)^
6h 24/1/2013

:binhsua56: Mega giờ này có nước vừa load vừa gấp máy bay thôi:binhsua50:Mấy pro đi ngủ đi tối dzây mà chiến:binhsua56:

11 acc speed 6.0-7.0 nha :binhsua49:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week