[MEGA update ver. 21] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi là bây giờ mình tạo 20 ạc ở nhà và 1 ạc chủ group ở ngoài net!
vậy mình có thể lấy invite của ạc chủ ngoài nét và ghép 20 ạc ở nhà mình lại thành 1 group dc ko vậy ?
và cho em hỏi là khuya khoảng 1h thì 10 ID speed nhiu vậy mội người !

đối với mega ko có chủ group nha, chỉ điền inv code để hưởng tiền giới thiệu thôi.
còn đối với spd thì cũng tùy vào mega thôi - load nhanh mà log 10ID là bác chết chắc - vì dạo này mega hay xả code 1 lượt nên phải cẩn thận ban đầu log từ 3 4ID goi tăng dần tùy theo sức của bác :binhsua47:

đối với mega ko có chủ group nha, chỉ điền inv code để hưởng tiền giới thiệu thôi.
còn đối với spd thì cũng tùy vào mega thôi - load nhanh mà log 10ID là bác chết chắc - vì dạo này mega hay xả code 1 lượt nên phải cẩn thận ban đầu log từ 3 4ID goi tăng dần tùy theo sức của bác :binhsua47:

giờ này đã capt rồi hả bác :binhsua48:

- Tình hình 10h25 nào ???????????????????

Tình hình vào 22h42 , log 5 ID speed 2code/min. Hix. Chính xác là cả 1 ngày chủ nhật và thứ 2 chẳng đánh được tẹo nào. 5 ID tối thiểu 1 phút 5 code, log được 5 phút báo Cảnh cáo là tiêu rồi.

chắc do mạng thui bác ạh, ngày trước em xài 3g ( cách đây 2 tháng), bóp băng thông load còn nhanh hơn xài vnpt 4MB bây giờ nữa, hay giờ mega load chậm hơn xưa nhỉ

ĐAng load nhanh chiến thôi các bác... 5 id full sp 22.5

5id speed 23 nhé !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week