[MEGA update ver. 22] Update tình hình load + pay của MEGA

ax hôm qua rùa hôm nay cũng rùa, ai cho em hỏi là hồi nữa 2h hay 3h trở đi load có khá không, ko thì em tắt máy đi ngủ mai đi học rồi
rầu
T____________T

ax hôm qua rùa hôm nay cũng rùa, ai cho em hỏi là hồi nữa 2h hay 3h trở đi load có khá không, ko thì em tắt máy đi ngủ mai đi học rồi
rầu
T____________T

t.7,CN load chán lắm.Nếu bạn đủ min pays thì ngủ cho khỏe.2,3h thì nó chỉ khá hơn 1 tý thôi

t.7,CN load chán lắm.Nếu bạn đủ min pays thì ngủ cho khỏe.2,3h thì nó chỉ khá hơn 1 tý thôi

đủ min pay rồi, mà acc nào cũng dư ra 0.5$ tính làm cho tròn luôn, tại sợ thàng MEGA nó ăn gian.

Đợt trước có 3 acc phần phập phân dư 0.5$ mà về bank trừ phần nguyên ra thì còn có 0.6$ @@ trong khi acc đã reset về gần 0 vậy mình bị ăn gian gần 1$ à

đủ min pay rồi, mà acc nào cũng dư ra 0.5$ tính làm cho tròn luôn, tại sợ thàng MEGA nó ăn gian.

Đợt trước có 3 acc phần phập phân dư 0.5$ mà về bank trừ phần nguyên ra thì còn có 0.6$ @@ trong khi acc đã reset về gần 0 vậy mình bị ăn gian gần 1$ à

Mega nó k ăn gian đến thế đâu :)),mình thấy nó ăn gian tầm 30-50code khoảng tầm 0.04-0.06 chứ mà 0.5-0.6$ thì chưa thấy bao giờ

Vậy là do không có code nên nó mới tăng rate để giữ nhân viên ráng kiên nhẫn chứ không phải đắt hàng mà tăng rate rồi. KHốn thật làm mấy hôm nay nóc cafe cả đống giờ đếch ngủ được.:binhsua94:

:binhsua94: nó đếk ăn gian đâu =.= cứ lấy tổng code trừ số code sai =.= =)) code giờ nào nó trừ giờ đó chứ k phải nó trừ đều như nhau

Mega nó k ăn gian đến thế đâu :)),mình thấy nó ăn gian tầm 30-50code khoảng tầm 0.04-0.06 chứ mà 0.5-0.6$ thì chưa thấy bao giờ

thôi nghe bạn nói thì an tâm đi ngủ vậy, mong MEGA sớm hết rùa, tính kì này hốt cú chót rồi học kì sau mới làm tiếp :D còn 2$ nữa là đủ chỉ tiêu, hi vọng phần lẻ kia về bank đầy đủ không là bị hụt chỉ tiêu ghê gớm nữa :((

4 acc sp 14 :( code cham den nhieu`, noi chung tien` cao load cham cung vay, duoc cai ranh roi coi film

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom