[MEGA update ver. 23] Update tình hình load + pay của MEGA

Status
Not open for further replies.
:m020: đang tính mần nó mà mấy bác chém nói ghê qá :m071: gì mà ban từa lưa hột dưa zậy

có pro nào giúp em lỗi này với ko bik dc ko huhuh 2.9
You are intentionally typing images incorrectly. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.:binhsua04::binhsua09:chán thằng mega wa đi

:m020: đang tính mần nó mà mấy bác chém nói ghê qá :m071: gì mà ban từa lưa hột dưa zậy

đánh đàng hoàng thì ko việc gì phỉa sợ cả :binhsua11:
có pro nào giúp em lỗi này với ko bik dc ko huhuh 2.9

You are intentionally typing images incorrectly. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.:binhsua04::binhsua09:chán thằng mega wa đi

lỗi này ko unban dc chia bùn cùng cậu

mấy bác có kinh nghiệm gì để gõ mấy cái code mà cứ có cái chấm đen che che chữ đằng sau không ạ :binhsua09:, em rất hay bị timeout mấy code đó, ngồi nhìn toét cả mắt mà ko ra nhiều khi lại phải ấn bừa :binhsua23:

mấy bác có kinh nghiệm gì để gõ mấy cái code mà cứ có cái chấm đen che che chữ đằng sau không ạ :binhsua09:, em rất hay bị timeout mấy code đó, ngồi nhìn toét cả mắt mà ko ra nhiều khi lại phải ấn bừa :binhsua23:

dễ nhìn thì đoán ra,k0 thì nhìn thấy chữ nào gõ chữ đó. mấy khi nó ra chứ

hôm qua load nhanh muốn buồn ngủ lun ,uống 1 ly cafe cũng ngủ trớt ,ai chưa bùn ngủ zô mega ru cái là ngủ liền hà ==''

Megatypers cuối tuần mà làm được speed 3x là khổng thể !!!

hôm qua load nhanh muốn buồn ngủ lun ,uống 1 ly cafe cũng ngủ trớt ,ai chưa bùn ngủ zô mega ru cái là ngủ liền hà ==''

bình thường em làm thì chỉ một gói cà phê là thức tới sáng.. sáng nay 2gói mà đi ngủ dở chừng đó bác....

mega dạo này toàn cao thủ đánh 7 - 10ID không ai de tỷ lệ bị ban kick out càng ngày càng tăng lên :binhsua41:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week