[MEGA update ver. 23] Update tình hình load + pay của MEGA

Status
Not open for further replies.
Tụi hacker đừng để anh tìm thấy , anh mà tìm thấy anh thông ass từng thằng :binhsua31:

thằng *** nào có số LR
U2183936 U2625641 thế, để im cho con người ta kiếm cháo đi, ăn như thế sinh con k có lỗ đi vệ sinh đâu :binhsua159:

mega pay mấy h vậy. đang giành dựt từng phút cho 4id bị change lr

thằng *** nào có số LR
U2183936 U2625641 thế, để im cho con người ta kiếm cháo đi, ăn như thế sinh con k có lỗ đi vệ sinh đâu :binhsua159:

U2183936 là số LR của mình. Mình bị thằng U2625641 đổi LR 4 nick rùi. nick của nhân viên mới đau. nhưng mình k hiểu sao nick của cậu lại mang LR của mình thế @@

Tớ mới vào kiểm tra 3 acc của tớ cũng đag mang LR của cậu là sao hotonhuy. U2174870

Last edited by a moderator:
U2183936 là số LR của mình. Mình bị thằng U2625641 đổi LR 4 nick rùi. nick của nhân viên mới đau. nhưng mình k hiểu sao nick của cậu lại mang LR của mình thế @@

Tớ mới vào kiểm tra 3 acc của tớ cũng đag mang LR của cậu là sao hotonhuy. U2174870

gòi bác tunvit nhằm gòi chứ đâu :binhsua164:

Ai đánh được gần 3$ đổ lại thì nên dừng lại nghe ngóng tiếp đi hok lại làm công không thì khổ.

Thấy cái cách đổi LR wa lại giữa "chính nghĩa" và "phi nghĩa" giống trò giật cờ trong chiến tranh quá. Bên nào cũng giành giật cờ đối phương và cắm lên cờ bên mình. Bên nào trụ tới phút quyết định thì thắng.

Cơ mà cũng chưa rõ năng lực tay U2625641 thế nào? Muốn hỏi thăm vài nạn nhận của vụ việc này wa để có kinh nghiệm né.

Còn nếu ai muốn cầu may chỗ mình thì nhắn tin wa INBOX cho mình. Mà gửi trước 5h còn không là mọi việc đã rồi.

Mà nếu may mắn giật được cờ thì bonus cho mình 1 dĩa cơm sườn nhá. Wa 0h ngày 2/4 rùi. Thực sự nghiêm chỉnh đấy.

Thôi đi ngủ. Vặn báo thức 4h35... Hy vọng là thức giấc kịp.

acc meomani có 3 acc, đang nhờ mình đổi lr lại, chị ấy nói thế nên đành sử dụng lr của mình để tranh chấp vs hacker, nếu đc thì số tiền đc chuyển wa cho chị ấy, vì chị ấy cũng đang lm cho mình

acc meomani có 3 acc, đang nhờ mình đổi lr lại, chị ấy nói thế nên đành sử dụng lr của mình để tranh chấp vs hacker, nếu đc thì số tiền đc chuyển wa cho chị ấy, vì chị ấy cũng đang lm cho mình
okie. mình hiểu ý cậu rùi. meonami là acc của mình đó. bạn này làm chug cả group mình nữa. lúc nãy mình vào thấy bị change LR nên nhờ a tunvit đổi giùm. chắc bạn ấy sợ bị mất acc nên nhờ cậu. mình có 1 cái nữa bị tên U2625641 đổi LR. cậu có thể giúp mình change đc k mình mới fát hiện ra gửi mail cho a tunvit nhưng mãi chưa hthấy a ý trả lời.

Cậu có thể vào LR để kiểm tra tên của số U
2183936 (nqvgroup)

Last edited by a moderator:
There are currently 55 users browsing this thread. (28 members and 27 guests)
ctrung111, b0ypr09x, bachua1, bligh, clydesdale+, codevina, credit19931, danhnam3000, devilkyle, Gaizen, hanyauns, hoangbach1994, kakabmt, kimdai, levanthanh, make4me, MegaPro, overday005, perose, peternthau, saigonit+, Snow, SPPK, sumale, trantrungnghia1, vodanhlata, vytridang318

tối nay thức nhìu nhỉ hichic chỉ 1 t hacker mà làm đại gia đình mega rối loạn hết :binhsua23:

okie. mình hiểu ý cậu rùi. meonami là acc của mình đó. bạn này làm chug cả group mình nữa. lúc nãy mình vào thấy bị change LR nên nhờ a tunvit đổi giùm. chắc bạn ấy sợ bị mất acc nên nhờ cậu. mình có 1 cái nữa bị tên U2625641 đổi LR. cậu có thể giúp mình change đc k mình mới fát hiện ra gửi mail cho a tunvit nhưng mãi chưa hthấy a ý trả lời.

Cậu có thể vào LR để kiểm tra tên của số U
2183936 (nqvgroup)
ok đang cố gắn, nếu $ về thì tốt, hi vọng thằng này nó ít ác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,485
173,661
Latest member