[MEGA update ver. 23] Update tình hình load + pay của MEGA

Status
Not open for further replies.
Kiểu này chắc nghỉ luôn quá. KHông biết chừng nào nó mới khá lên nổi đây...cục mề gà hơi khó nuốt :binhsua162:

Cho hoi van de tru code cua MEga cai.
moi lan go xong thay' no cu tru moi acc 0,2$
5acc = 1$
ca dem dc 4$ -1$=3$
no tru ntn vay ae?

Em nóng thằng mega lắm rồi đó, đánh sắp đủ min pay nó ban acc 2.9$. Mặc dù tốc độ rùa bò mình cũng không Kick out lần nào :binhsua105:

Cho hoi van de tru code cua MEga cai.
moi lan go xong thay' no cu tru moi acc 0,2$
5acc = 1$
ca dem dc 4$ -1$=3$
no tru ntn vay ae?

mega trừ $ code mà bạn đã đánh sai và sẽ kiểm tra trong tổng số code đúng nếu có sai sau khi bạn dừng (chả bít nó có trừ đúng không - mà thôi kệ nó là chủ mình làm công mà)

Em nóng thằng mega lắm rồi đó, đánh sắp đủ min pay nó ban acc 2.9$. Mặc dù tốc độ rùa bò mình cũng không Kick out lần nào :binhsua105:

cái này mình có cảnh báo gòi mà khi đạt 2.6 - 2.9$ thì đánh cẩn thận đánh càng chính sát hình càng tốt
ko kick out ko có nghĩa là ko bị ban nha bạn - giờ mega nó ko như trước đâu - nhiu khi chả cần kick out 10p gì cả mà vẫn ban như thường

ngồi ẵm thằng cún choai choai trên đầu gối trong khi vẫn đang cạp,load quá chậm.ko tiếng động gì hết,ẻm vẫn ngủ ngon lành,cái lưỡi thè ra thêm tiếng ngáy,ôi má ơi,chưa bùn ngủ chứ bùn ngủ ẵm con mèo với con cún ngủ chung lun cho rồi:m002:

Tuần này 3 acc đủ min , kekeke . :m135:ít $$$$$$$$$$$ quá !!!!! chán quá đê !!!!!!!!!:m104:

Last edited by a moderator:
mấy pro mega cho em hỏi 1 ngày mọi người làm bao nhiu h, và sắp xếp thời gian ăn , ngủ ,đi chơi, và capt như thế nào vậy ,đa tạ :binhsua163:

mấy pro mega cho em hỏi 1 ngày mọi người làm bao nhiu h, và sắp xếp thời gian ăn , ngủ ,đi chơi, và capt như thế nào vậy ,đa tạ :binhsua163:
capt 23h - 7h
ngủ 7 - 12h
online seo + lặt vặt 13 - 15h
ngủ trưa 15h -17h
đi chơi 17 - 20h
ngủ tối 21h -23h

Chả phải bro nhưng thời gian mình sắp xếp thế này : Ngày 6 tiếng capt tối 8 - 10 h đi ngủ sáng từ 4 - 8 h. Thời gian trong ngày rành tìm hiểu những môn mình thích , trade forex , offerr, lang thang đọc báo giải trí xem phim chém gió cả ngày :))

2h - 9h capt, 9h - 13h xét job seo kiem tra GA sup(nếu có), 13h - 17h ngủ trưa, 5h - 9h kiểm tra job seo + mn làm gì thì làm, 21h - 22h capt, 22h - 2h sáng ngủ
lịch làm việc 1 ngày như thế :binhsua57:

2h - 9h capt, 9h - 13h xét job seo kiem tra GA sup(nếu có), 13h - 17h ngủ trưa, 5h - 9h kiểm tra job seo + mn làm gì thì làm, 21h - 22h capt, 22h - 2h sáng ngủ

Lịch trâu bò thế! Tiền để đâu cho hết?
Lịch làm việc:
4h đến 7h: Cạp
7h đến 11h: Đi làm (Đọc báo, nghe nhạc, chém gió)
11h đến 14h: Ăn trưa, nghỉ ngơi (Online, game, ngủ ...)
14h đến 17h: Đi làm (Đọc báo, nghe nhạc, chém gió)
17h đến 19h: Thể thao
19h đến 21h: Ăn tối, nghỉ ngơi (Online, game, ngủ ...)
21h đến 4h: Ngủ
Tổng kết: ngày cạp chỉ có 3h = 6$ thui!

Last edited by a moderator:

làm thế xiềng để đâu hết bác :binhsua166:

Lịch làm việc:

làm thế mà vẫn đói bác ơi hichic :binhsua04:

thank các bác rất nhìu , em capt ngày cũng 9h ,qua 1 thời gian ,đâu lưng ko chịu nỗi nên xin í kiến các pro , em cám ơn cả nhà :binhsua21:

Lịch làm việc:
bạn gõ trâu bò quá, mình gõ ngày 6h chưa chưa được 3$

Quả là 2 tuần trở lại đây Mega có hơi xuống tiền, chậm, hix. Gỏ tèn tèn 3 tiếng 1 ngày (3h - 6h) mà hi vọng chỉ được 1$, éc éc. Bác nào gỏ 3h mà 6$ thía, gỏ 1 lần mấy acc ạ ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,591
Latest member
chuvitamgiac

Most viewed of week

Most discussed of week