[MEGA update ver. 25] Update tình hình load + pay ( yêu cầu các thánh cheat và chaned lr tha cho bọn

Status
Not open for further replies.
cho em xin 500 tình hình đi các bác.

cái mega dạo này làm sao vậy trời, gõ được 1 tiếng ngon lành tự dưng ban vĩnh viễn 3 nick lí do kick out mặc dù kô bị kick out lần nào@@
có ai bị giống mình mà unban đc kô trợ giúp với

ghét nhất bọn mega có cái trò kick out, do nó làm submiting chậm rồi kick out ~~> banned acc. tởm éo ngửi dc :v thà như kolo chậm thì chậm luôn, nhưng enter cái là capt nhận liền .

vừa rồi cap từ 8h 4 acc speed 28 ngon lành kô sao hết, 2s 1 capt,
9h bắt đầu chậm 7 acc speed 23 vẫn ngon lành, mình đế auto submit vào 4s, đề phòng, thế mà chả hiểu sao đang gõ nó dừng load hình, relogin thì ban vĩnh viễn luôn, kô thấy 1 lần cảnh cáo nào, từ hôm qua đến h bị ban 8nick rồi h chả biết co nên gõ tiếp kô, gõ đến 2.9 nó ban cái ăn shit.
mà gửi mail cho nó, nó vẫn kô giải quyết, cái vụ này có vẻ giống cái vụ ban vĩnh viến vớ vần với lí do ? hồi trước,
bác có biết unban cái vụ này thế nào kô, hoặc là cho cái phương hướng giải quyết giúp với, shit sắp hết học kì còn phải đóng tiền học với thi lại nữa, mà nó cứ thế này thì đời em cô lựu quá:(

lỗi kick out thì unban đơn giản mà bác, có bác unban free kìa, ko thì ra kiếm cái topic unban mất phí đó :)

@@ unban mình gửi hay người khác gửi thì nội dung cũng thế, đều phải đợi chúng nó giải quyết chứ@@ có khác gì đâu, h ngồi chả biết làm gì, gõ thì sợ bị kick-out, kô gõ thì ngồi lo kô có tiền, đến khổ, vớ vẩn phải chuyển qua gõ ban ngày, tránh giờ cao điểm rate cao nhiều người làm submit chậm,:( làm ban ngày muốn = ban đêm thì phải làm gần gấp 2:( cuộc sống ngày càng tăm tối rồi:((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom