[MEGA update ver. 26] Update tình hình load + pay [mong nhà mới rate nó lên 1 tí]

Status
Not open for further replies.

lightk

Junior
Reactions
8
MR
0.000
tình hình là tiền đã về từ tối qua, mail phụ của pp dùng xong cũng có thể xóa đi được, do đó có thể chỉ cần dùng 1 mail pp chính và 7 mail phụ, nếu acc mega bị band thì xóa mail phụ đi thêm mail mới và cf nó là được vấn đề cũng ko khó khăn lắm.
cái này thì chịu khó làm 2 3 tuần hoặc tháng gửi 1 lần mất 80k cũng tạm ổn, để an toàn thì gd xong 2 3 lần rồi ra net làm cái pp chính mới đề phòng nó limit là được.

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
đã ticket rùi. nhưng mà dân VN ít quá, nó tổn thất 1 nước nhỏ bé cũng chả ăn nhầm gì đâu.

bachua1

Senior
Reactions
92
MR
0.000
Thằng Qlink chuẩn bị đưa PM và PZ vào payment. k bít mega có k? :(

leduyanh

Junior
Reactions
15
MR
0.000
có pro nào cứu e với tình hình là id mega của tạo va cái mail pp thì có ng dùng h phải làm sao để chuyển tiêng về đây pro :binhsua112:

Reactions
5
MR
0.000
bây giờ thì acc chủ có cách nào cheat tiền ref được không? mình lập các mail cùng 1 acc paypal để add vào acc nhận ref thì nó có phát hiện mình cheat không. mong các pro chỉ giáo
đang co 4$ trong acc nhận ref nhưng không dám add mail paypal vì sợ nó phát hiện cùng 1 acc paypal

Last edited by a moderator:
có pro nào cứu e với tình hình là id mega của tạo va cái mail pp thì có ng dùng h phải làm sao để chuyển tiêng về đây pro :binhsua112:

hanyauns

Junior
Reactions
30
MR
0.003
mỗi ng 1 ticket đại khái chúng tôi không sử dụng paypal, hãy send cho chúng tôi bằng webmoney hay perfect money đi :-s
rate cao mà chả buồn gõ

lalala

Hero
Reactions
262
MR
0.004
bây giờ thì acc chủ có cách nào cheat tiền ref được không? mình lập các mail cùng 1 acc paypal để add vào acc nhận ref thì nó có phát hiện mình cheat không. mong các pro chỉ giáo
đang co 4$ trong acc nhận ref nhưng không dám add mail paypal vì sợ nó phát hiện cùng 1 acc paypal

k0 them pp thi no paid kieu gi duoc, reg thi luc lap acc khac ip la dc ma

no paid lau roi ma bạn, ngay từ sáng hôm qua rồi. mọi người còn ai chưa được paid? điẻm danh nào

- - - Updated - - -

no paid lau roi ma bạn, ngay từ sáng hôm qua rồi. mọi người còn ai chưa được paid? điẻm danh nào

- - - Updated - - -

mình vẫn chưa đc paid , có ai giống mình ko :binhsua75:

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

mình vẫn chưa đc paid , có ai giống mình ko :binhsua75:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,022
176,514
Latest member
top5nhacaicom

Most viewed of week