[MEGA update ver. 26] Update tình hình load + pay [mong nhà mới rate nó lên 1 tí]

Status
Not open for further replies.
bác nào có kn dùng pm rồi thì cho thử cái ý kiến fat@@
cảm giác pm nó cứ thế nào ấy, kô có pin hay master key bảo mật như lr, cần đúng id pass với cái mail, bảo mật lơi lỏng thế này kô biết có scam kô nữa....
mà mega nó mở phần change bank thế này thì còn phải cẩn thận 1 đợt hack mới lại xuất hiện thì phiền....
sao đâu =))
Ủa mà có đòi pin mà :-?
Đổi ip 1 cái là đòi PIN, dù có là 1 máy, muốn lấy PIN phải có mail, ta xài gmail có bảo mật, rồi phải vào gmail để lấy PIN, thế mà còn chê gì =))

haizzz sao speed như bò thế này 10acc mà sped 11 nản vãi !!!
t7 cn nhiều người cap speed rùa là phải.. làm cả tuần ngày 8h thì nghỉ t7 cn đi là đẹp bác ạ=))

cái pin của nó cũng chỉ ngang với cài vfcode của lr thôi... bị keylog cái mất hết là cái chắc... nói chung là bảo mật hơi kém.. nếu mà mega chịu pay chung 1 acc chắc ta phải veri fone + cmt + bill điện nước vào cho nó yên tâm vậy....

làm trên soft bubu còn bị đổi tài khoản thanh toán không mọi người, đủ 3$ và thanh toán về đúng tài khoản của mình mới được nha

làm trên soft bubu còn bị đổi tài khoản thanh toán không mọi người, đủ 3$ và thanh toán về đúng tài khoản của mình mới được nha

mega đã fix lỗi thêm phần token ko thể change PM như lr đâu - những ID nào còn kẹt thanh toán là LR thì mới có thể change qua PM và chỉ 1 lần thôi.
P/S ai còn ID Mega còn thanh toán lr mà mn đánh thì nên change qua PM đi nhé

mega đã fix lỗi thêm phần token ko thể change PM như lr đâu - những ID nào còn kẹt thanh toán là LR thì mới có thể change qua PM và chỉ 1 lần thôi.
P/S ai còn ID Mega còn thanh toán lr mà mn đánh thì nên change qua PM đi nhé
Có acc chủ mình bị lỗi không đổi đc! h gửi ticket nó hả bác

There was a problem with the data supplied!

n
è bác lỗi này nè! làm mấy chục lần rồi không add được! mà acc này acc chủ
Lỗi này mình bị 1 lần thui , add lần thứ 2 là đc

load kì quá , một lần là load code hết all acc , làm phải lựa chọn giảm acc lại để ko bị kick out => giảm speed
Toàn code 2 chữ dài =.=

ID cũ lâu không dùng giờ gõ lại có sao ko nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,590
Latest member
ketdoime