[MEGA update ver. 26] Update tình hình load + pay [mong nhà mới rate nó lên 1 tí]

Status
Not open for further replies.
Có ai bị như em ko? em có hơn chục nick đạt minpay
Tất cả các nick vẫn báo no payment và balance trên 3$ , chưa hề rs 1 nick nào nhé
Vậy mà tự dưng nó trả em 12 $ vào PM
Ko biết là nó pay trước rồi rs sau thì nó trả thiếu em mất hơn 1 nửa rồi
:binhsua19:
Còn nếu chưa rs luôn thì tự dưng nó cho em 12 $ hả các bác? Em chẳng hiểu thế nào. Có bác nào như vậy ko? Hoặc pro nào giải thích giùm em với :binhsua21:

Dự tuần này pay trễ tiếp, thông báo 2 tuần lận, nên các pác hóng mất công.Delay tiếp

uhm nó thông báo 2 tuần - đành hóg pp trước vậy :binhsua28:
ôi shit! trễ 2 tuần chắc móm luôn quá, 3 tuần rồi không kiếm dc xu nào

thôi mega làm quả này bá đạo rồi
hẹn lần lữa mấy mem là tuần này
tuần này nó delay nữa thì chắc bỏ tạm tiền túi ra mà trả trước quá
mà có 3 acc nó pay về PM của mình rồi, chung 1 PM luôn mà mấy acc lại chưa pay.
Mega dạo này làm ăn kỳ vậy

ôi shit! trễ 2 tuần chắc móm luôn quá, 3 tuần rồi không kiếm dc xu nào

Everyone who chose Perfect Money will get paid within the next 5 to 7 business days. We estimate this delay will be completely resolved in approximately 2 weeks from now

ko hiểu lắm ý nó, nói ai chọn PM thì sẽ pay sau 5 - 7 ngày - ko lẽ đủ min và rs vào thứ 2 gòi phải chờ típ 5 - 7 ngày mới dc pay (giống tuần gòi)
tình trạng này sẽ kéo dài 2 tuần là hết mà theo nó thông báo thì tới 17/6 mới trở lại bình thường :binhsua23:

uh đúng rồi, tới 17/6 thì mới đủ 2 tuần, tuần trước ngày 3/6 là bị :binhsua137:

có pr nào cho em hỏi chút :binhsua115:
1 là acc ref tạo chung 2 pm trên 1 ip đc hok
2 là 1 ip tạo đc nhìu pm hok các pro
3 là acc chủ với ạcc con 2pm khác nhau nhưng cùng ip đc hok
thank các pro

mẹ thằng mề gà.tư nhiên log acc vào chưa đánh đc code nào thì "account have been kickout".ức chế.ai biết có soft nào có thể kéo dài thời gian gõ captcha chỉ mình vs:binhsua117:

ko hiểu lắm ý nó, nói ai chọn PM thì sẽ pay sau 5 - 7 ngày - ko lẽ đủ min và rs vào thứ 2 gòi phải chờ típ 5 - 7 ngày mới dc pay (giống tuần gòi)
tình trạng này sẽ kéo dài 2 tuần là hết mà theo nó thông báo thì tới 17/6 mới trở lại bình thường :binhsua23:

Ý của nó là sẽ pay lẻ tẻ sau 5-7 ngày làm việc cho những ai chọn PM,hệ thống của nó sẽ ổn định sau 2 tuần nữa rồi sẽ pay cho tất cả vào thứ 2 như thường lệ. Bởi vì chưa ổn định nên có nhiều bạn được pay dư tiền.

có pr nào cho em hỏi chút :binhsua115:
1 là acc ref tạo chung 2 pm trên 1 ip đc hok
2 là 1 ip tạo đc nhìu pm hok các pro
3 là acc chủ với ạcc con 2pm khác nhau nhưng cùng ip đc hok
thank các pro

1 là acc ref thì chung IP, chung PM(lúc đăng kí chọn Westion Union) hay khác PM đều được
2 là 1 IP mình mới taọ 2 PM thôi là quá đủ để dùng rồi,1 PM tạo được 5 số U mà
3 là acc chủ và acc con ko được chung IP ( khác PM vẫn ko được)

mẹ thằng mề gà.tư nhiên log acc vào chưa đánh đc code nào thì "account have been kickout".ức chế.ai biết có soft nào có thể kéo dài thời gian gõ captcha chỉ mình vs:binhsua117:
Ko có soft nào đâu bạn, mega tăng 30s thì soft cũng lên 30s theo thôi , nói chung dự án nó nhiu giây thì soft nhiu đó :binhsua149:

có ai nhớ vụ refund từ petialialove sau 45 ngày ko! chiềm vào quên lãng! h thì đã là quá khứ =]]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week