[MEGA update ver. 26] Update tình hình load + pay [mong nhà mới rate nó lên 1 tí]

Status
Not open for further replies.

bachua1

Senior
Reactions
92
MR
0.000
6 acc mega đó VD là [email protected] thì acc pp để thêm vào cũng phải là [email protected]. miễn là mail là được, để pp nó còn gửi mail vào 6 cái mail đó để xác nhận thêm email phụ

- - - Updated - - -

thì từ đầu tới giờ đang nói là phải như thế này mới được mà bạn
Ừm..vậy tks cậu..phải tạo lại mail thôi.. :D

rc14062010

Banned
Reactions
6
MR
0.000
Bạn cần có mail thật để confirm khi add mail đó vào PP
Khi add 1 mail phụ vào PP thì bạn cần vào mail phụ đó để confirm thì mới add thành công vào PP
Nếu k thì cái mail phụ đó ko có giá trị gì vs PP cả
làm sao add mail phụ vào pp, và khi add v thì $ sẽ gửi hết về pp chính fải k ?

mrthuongk6d

Junior
Reactions
9
MR
0.000
thẻ visa DEBIT của mình lập hơn 1 năm rùi , k bít giờ withdraw từ pp về bank rút có vấn đề j ko nhỉ? mình chưa thực hiện rút tiền từ pp về bank lần nào ở tk này . pro nào bít tư vấn với :D

codevina

Banned
Reactions
142
MR
0.000
Nếu xài pp pải ticke nó tạo acc groups thui ,chứ ko con cách nào # để có nhiều acc để mà gõ :binhsua27::binhsua21:

mega nó duy trì rate như này hoặc giảm chút thì còn muốn làm chứ nó tụt lòi xuống 0.5 so với bây giờ thì lập pp rùi add mail vào rui chả bùn gõ :binhsua21:

Nếu xài pp pải ticke nó tạo acc groups thui ,chứ ko con cách nào # để có nhiều acc để mà gõ :binhsua27::binhsua21:
Thằng Mega ticket cho nó toàn bị rep = mail auto....mk nó ko có cái mail gốc..chỉ toàn gửi lên cái mail support..cái đó nó cài auto thì làm sao mà rep mail như QLink. Qlink đang add PM cho chế độ pay :(

NguyenDDoanh

Junior
Reactions
5
MR
0.001
- - - Updated - - -

k0 được bạn à, bạn nên đọc lại những trang trước là hiểu hết vấn đề? mọi người cũng ngại tl nhiều lần lám, lại đang buồn LR nữa

Mình tạo acc mới tên TK khác với mail PP được ko ? trót tạo rồi , gõ tiếp hay ko đây ?

buongvkl

Banned
Reactions
23
MR
0.000
cái vụ mail pp phải trùng mail đăng kí ở đâu nói vậy ? lúc reg có thấy nó chú thích đâu hay chỉ cá biệt với những người muốn change từ lr sang pp thôi ? ( mình reg mới )

bo816165

Senior
Reactions
76
MR
0.000
Follow me on Facebook
[h=5]Cầu chúa cho Mega quy tiền = Perfect Money

Thì vẫn còn sống :v
[/h]

Status
Not open for further replies.