[MEGA update ver. 27] Update tình hình load + pay

có bác nào vừa post proof đấy chắc tiền sắp về thôi. bác chắc tuần vừa rồi làm được nhiều tiền hả :m066:

Dự là tuần này cố tình cho hệ thống load chậm để k cho ai đạt pay. Có thể nó thiếu tiền trong PM hay PP lên k muốn trong tình trạng này lâu dài lên dẫn tới tình trạng load lâu, tuần sau sẽ bình thường trở lại HI VỌNG. :binhsua144::binhsua144:

Received Payment 42.42 USD from account U5211493 to account U4787332. Batch: 24546733. Memo: API Payment. Marketing Fee.
cám ơn chúa, có tiền thuê nhà rồi:((

Received Payment 42.42 USD from account U5211493 to account U4787332. Batch: 24546733. Memo: API Payment. Marketing Fee.

các bác cho em hỏi giờ cạp thì nên cạp bằng tool của ai thế???

Hôm nay thứ 6, tiền bắt đầu về, hóng thôi

- - - Updated - - -

các bác cho em hỏi giờ cạp thì nên cạp bằng tool của ai thế???
Mới gặp bên kia, soft Bubu Free, XD thi 0.5$, Vina thi 1$, tùy pác lựa chọn

mấy bác cap thì chú ý để auto submit tầm 4 5s thì đỡ bị kick out, nhiều lúc mạng chậm nó truyền bị delay thì kick out dễ lắm... cap dạo này ít bị kick out toàn bị lỗ many mistake.... đến ngại@@

The amount of 15.91 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5211493->U3373062. Memo: API Payment. Marketing Fee.. Date: 06:47 14.06.13. Batch: 24560250.

ôi shit! của em hơn 20$ mà nó pay PM sao con có 17.84 vậy mấy bác. thằng PM có ăn fee ji ko vậy mấy bác

ôi shit! của em hơn 20$ mà nó pay PM sao con có 17.84 vậy mấy bác. thằng PM có ăn fee ji ko vậy mấy bác
hình như PM có tính phí của người chuyển....chắc thằng qlink nó trừ sẳn luôn....:))

Received Payment 15.97 USD from account U5211493 to account U4482631. Batch: 24560252. Memo: API Payment. Marketing Fee.

anh em nhảy nào
:m022:

mấy bác ơi, hqua em có gửi nó ticket về việc unban vì acc em bị lý do plenty kickouts. Hôm nay nó gửi mail cho em với lý do này

Dear Typer,
Your request to TyperSupport is under review, please allow 48 hours for response.
TyperSupport
***************************************************************************************************************************************************************
The use of additional software to decode images is not allowed. Its use is penalized with the suspension of your account without payment.
***************************************************************************************************************************************************************

Cho em hỏi là em có bị khóa acc không hay là câu dưới nó ghi chỉ là để cảnh cáo mình ?

mấy bác ơi, hqua em có gửi nó ticket về việc unban vì acc em bị lý do plenty kickouts. Hôm nay nó gửi mail cho em với lý do này

Dear Typer,
Your request to TyperSupport is under review, please allow 48 hours for response.
TyperSupport
The use of additional software to decode images is not allowed. Its use is penalized with the suspension of your account without payment.

Cho em hỏi là em có bị khóa acc không hay là câu dưới nó ghi chỉ là để cảnh cáo mình ?
Vậy là được rồi đó.. Bạn cứ đợi đến tối xem sao

cho hỏi có ai bị như mình không user không reset và tiền cũng không về :binhsua115:

cho hỏi có ai bị như mình không user không reset và tiền cũng không về :binhsua115:
Nó pay từ ít đến nhiều, chờ thôi pác, vẫn hóng tiếp. Tuần trước đến tối thứ 2 nó mới pay cho mình.
Gửi ticket unban ghi vài chữ kêu nó unban thôi, chẳng nhận reply từ nó vẫn un ầm ầm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom