[MEGA update ver. 27] Update tình hình load + pay

có mấy acc thời Napoleong đủ Min từ 2/6 vẫn còn nguyền bác :binhsua144:

hôm thứ 2 mới tham gia Mega của bạn này, mua soft XD luôn rồi, sao hôm nay vào thử thread này toàn nghe than vãn không thôi :))

phải ráng lạc quan nào mấy bạn, mega uy tín thế cơ mà :binhsua141:

hôm thứ 2 mới tham gia Mega của bạn này, mua soft XD luôn rồi, sao hôm nay vào thử thread này toàn nghe than vãn không thôi :))

Mề con khỉ...nó cho ta ăn quýt 4$ rồi..giờ ta có thêm 2 acc 4$ chưa đc reset :(

đó là up tình hình cho ae xem thôi, chứ bác làm với em thì yên tâm, mega nó scam em cũng thanh toán cho bác :binhsua113:

vừa login vào trang chủ thì báo sever Busy
chắc các bác trong box cạp làm ăn mạnh quá nên quá tải sever =)))))

đó là up tình hình cho ae xem thôi, chứ bác làm với em thì yên tâm, mega nó scam em cũng thanh toán cho bác :binhsua113:

nghe bác bảo thế lại có động lực để tối nay cạp cạp cạp tiếp rồi :m129::m129::m129:

Hix 2 tuần rồi vẫn chưa nhận được đồng nào :binhsua117:

No code in loading..Please, wait for a few minutes..! Oops..! You has been banned by system for reason: Waiting Code .! =))

Tình hình load khá 5 id sp 18 :binhsua144:

Mình mới chuyển qua Mega bác nào chỉ mình cách reg nhiều ID 1 PM không? Mình làm hoài không được toàn báo lỗi đã được sử dụng bởi user khác!:binhsua140:

Mình mới chuyển qua Mega bác nào chỉ mình cách reg nhiều ID 1 PM không? Mình làm hoài không được toàn báo lỗi đã được sử dụng bởi user khác!:binhsua140:
Chờ pay xong hẳn chuyển bạn à..mega đang bão lớn đấy :( :binhsua144:

Khi reg acc , phần payment bác chọn là Unico west j đó , tạo xong rùi thì vào acc edit lại thành PM là đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week