[MEGA update ver. 27] Update tình hình load + pay

JVevermind

Senior
Reactions
102
MR
0.000
Tuần này đã process rồi :binhsua85:

- - - Updated - - -

Trời ơi sao nó rs rồi mà Balance vẫn còn tiền là sao ??? Mấy acc rồi.. thế này oánh tiếp tuần său có đk pay ko ??
Cứ đnahs đi bác, ko sao đâu @@
Tuần trước cũng bị :)
Nó mới trở thành complete mới hôm nay :D và reset về 0

FirstBlood

Junior
Reactions
48
MR
0.000
Mấy bác cho e hỏi tí, e định chuyển sang PP nhưng vẫn chưa hiểu cách add 1 PP vào nhiều ID Mega mong các bác tư vấn cho:
1. Khi add 7 mail phụ vào PP thì 7 mail phụ đó là mình phải thật phải ko ?
2. Nếu đăng ký là gmail thì nó bắt phải xác minh = điện thoại thì làm sao ( vì số điện thoại của e đã được dùng để xác minh cho nhìu tk gmail rồi)
3. ID MEGA khi đăng ký phải trùng với mail PP ( kể cả mail phụ) phải ko?
4. Nếu acc MEGA chủ có cổng thanh toán là PM thì khi mấy acc MEGA con có cổng thanh toán là PP thì nó sẽ trả qua cổng PM phải ko?

Mấy bác cho e hỏi tí, e định chuyển sang PP nhưng vẫn chưa hiểu cách add 1 PP vào nhiều ID Mega mong các bác tư vấn cho:
2. Nếu đăng ký là gmail thì nó bắt phải xác minh = điện thoại thì làm sao ( vì số điện thoại của e đã được dùng để xác minh cho nhìu tk gmail rồi)
4. Nếu acc MEGA chủ có cổng thanh toán là PM thì khi mấy acc MEGA con có cổng thanh toán là PP thì nó sẽ trả qua cổng PM phải ko?
1. Ừ
2. Tớ đăng kí gmail bt, cũng chả hiểu khi nào nó yêu cầu very nữa !!
3. Ừ
4. Ừ
Theo e biết :D:D
Có thể sai

zajvjpvjnh

Senior
Reactions
83
MR
0.000
1.yes
2.đăng kí bằng nghe cuộc gọi thoại nó nói tiếng việt mà.thích đăng kí mấy acc=gọi thoại cũng đc
3.yes
4.acc con vẫn PP còn acc chủ vẫn PM.chỉ có tiền ref mới về theo acc chủ thôi
xin cái tks :v:binhsua90:

Francesc2012

Newbie
Reactions
15
MR
0.000
TypePerfect MoneyDetailsU4219312
tui cũng bị nè, của ai vậy o.O

Mất dạy wa, công sức gõ h lại bị nó hack! Riết rồi chán với mega wa

- - - Updated - - -

TypePerfect MoneyDetailsU4219312
tui cũng bị nè, của ai vậy o.O

Mất dạy wa, công sức gõ h lại bị nó hack! Riết rồi chán với mega wa

hanyauns

Junior
Reactions
30
MR
0.003
Nó up rồi bác, mà up có 1/2 ah, trong khi đó nó proccess tới 10/6 coi như 11 -> 24 là mất luôn bác :binhsua80:
up 1/2 tại vì các acc hồi kì bị dính k rs bây h nó mới rs còn tuần vừa rồi 1 số acc k pay thì chắc nó gộp chung với tuần này pay vì nó vẫn process chứ k complete và tuần này cũng proccess lun ùi

up 1/2 tại vì các acc hồi kì bị dính k rs bây h nó mới rs còn tuần vừa rồi 1 số acc k pay thì chắc nó gộp chung với tuần này pay vì nó vẫn process chứ k complete và tuần này cũng proccess lun ùi

Nó up tuần này luôn gòi, tuần 18/6 trở về trước đã completed , chỉ còn tuần này chưa thôi :binhsua83:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,438
Latest member
Zhouju19

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week