[MEGA update ver. 27] Update tình hình load + pay

:-s tình hình mega ổn định chưa mấy cậu!!! dạo này ko có kiếm được xu nào !!! gõ CT mà nó cứ điên điên sao ây tính về Mega mà ko bít tình hình sao ??? mà co ai chơi fanbox không nhi???

Thằng này quịt nợ lun hay sao mà ko thấy gì vậy trời :binhsua46:
Tiền tuần nào mà thấy pác than hoài thế? tuần này làm gì có liền :) :binhsua146:
Rate PM xuống 19.4 rồi :binhsua53: chắc tự sell lun cho chắc ăn :( :binhsua27:

Tiền tuần nào mà thấy pác than hoài thế? tuần này làm gì có liền :) :binhsua146:
Rate PM xuống 19.4 rồi :binhsua53: chắc tự sell lun cho chắc ăn :( :binhsua27:
Từ 14/6 tới h` ,bác thấy tức ko , 40 mấy $ mà pay sao có 40$ , đã vậy chả thấy 1 xu ref nào cập nhật :binhsua46:

Từ 14/6 tới h` ,bác thấy tức ko , 40 mấy $ mà pay sao có 40$ , đã vậy chả thấy 1 xu ref nào cập nhật :binhsua46:
Của tui cũng vậy thôi, ref có cập nhật đâu, nhưng đc cái là pay đủ :binhsua20:
Sau đây là phút giây giằng co giành lại số tiền từ 10/6, ko biết có kết quả tốt ko nữa :(: Rep tiếp cho nó..bảo nó đừng đóng ticket cho đến khi hoàn tất..
nó rep lại thế này
Dear Typer The ticket remains "close" although it doesn't mean we are done with it.
This is the way we proceed and we hope you respect that while we still working on your case.

TyperSupport.
:binhsua163:

Của tui cũng vậy thôi, ref có cập nhật đâu, nhưng đc cái là pay đủ :binhsua20:
Sau đây là phút giây giằng co giành lại số tiền từ 10/6, ko biết có kết quả tốt ko nữa :(: Rep tiếp cho nó..bảo nó đừng đóng ticket cho đến khi hoàn tất..
nó rep lại thế này
[/FONT][/COLOR]:binhsua163:[/FONT][/COLOR]
Tui gửi nó ticket kêu nó check 10 acc 1 lượt nó nói phải 1 ticket 1 acc, tui gửi 10 ticket luôn rồi :binhsua46:

Tui gửi nó ticket kêu nó check 10 acc 1 lượt nó nói phải 1 ticket 1 acc, tui gửi 10 ticket luôn rồi :binhsua46:
Gán cho tôi spam =)) :binhsua27:

The payment for US$3.0687 of 3/5/2013 12:00:00 AM - 9/6/2013 11:59:59 PM period was completed successfully!

Thế này rồi mà sao tiền vẫn chưa về acc là thế nào vậy trời ơi là trời :((

Dear User,
According to our payment records, the amount of $xx.xx USD for affiliation has been paid to your account on June 24th.
Remember that payments can delay up to 72 hours before you see it in your account.

bài này quen quá mà hok có tiền @@

Dear User,
According to our payment records, the amount of $xx.xx USD for affiliation has been paid to your account on June 24th.
Remember that payments can delay up to 72 hours before you see it in your account.

bài này quen quá mà hok có tiền @@
100% mấy bài ticket đòi tiền là nó replay 72 hours :binhsua30:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week