[MEGA update ver. 27] Update tình hình load + pay

Trên 3$ thanh toán bt thôi bạn , 2.9 thì xin chia buồn :binhsua57:
trên 3$ rồi............. 3.0009 rồi bạn , ko bị baned gì cả , gửi ticker cho nó hỏi lý do vì sao chưa thanh toán thì nó phán 1 câu sử dụng soft nên ko thanh toán, có bác nào thế này ko nhỉ @@!

trên 3$ rồi............. 3.0009 rồi bạn , ko bị baned gì cả , gửi ticker cho nó hỏi lý do vì sao chưa thanh toán thì nó phán 1 câu sử dụng soft nên ko thanh toán, có bác nào thế này ko nhỉ @@!
Nó tự pay thui gửi ticket nó làm gì :binhsua144:

Nó ghi without payment rồi còn hi vọng gì nữa

- - - Updated - - -

Nó ghi without payment rồi còn hi vọng gì nữa

cái thằng PM này send tiền nó có vấn đề đó, kể cả Qlink, vẫn 5-7 ngày mới nhận đc tiền..ko phải do Mega hay Qlink đâu, chắc là tụi nó sử dụng chế độ pay khác
Ko giống như mình gd qua lại đâu.. :( :binhsua58: tui nghĩ là vậy.!

cái thằng PM này send tiền nó có vấn đề đó, kể cả Qlink, vẫn 5-7 ngày mới nhận đc tiền..ko phải do Mega hay Qlink đâu, chắc là tụi nó sử dụng chế độ pay khác
Ko giống như mình gd qua lại đâu.. :( :binhsua58: tui nghĩ là vậy.!

Captchatyper request về liền như bthg` nha bạn ... Qlink vs Mega là 1 mà =.= chắc do Mega vs Qlink thiếu PM pay thui ~

Captchatyper request về liền như bthg` nha bạn ... Qlink vs Mega là 1 mà =.= chắc do Mega vs Qlink thiếu PM pay thui ~
mega với Qlink PAY chậm là do nó chưa làm xong hệ thống pay auto á.
PAY tay nên nó phải check kĩ nên hơi lâu
CT thì pay tay từ xưa tới giờ.
cứ RQ thì nó pay thôi :)

Qlink pay nhanh hơn mega vaì ngày ;))

- - - Updated - - -

@thachsanh: kiểm chứng kiểu gì thế newbie mà có phải clone acc đâu mà biết

Ui Sún yêu vấu :)) lâu rồi ko gặp :binhsua166:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week