[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

snow ới cho hỏi cái :-?
1 id mega của mình
đủ min pay tuần trước rồi, nhưng bị ban, thì vẫn được thanh toán đúng k?
thế sao trong phần profile nó lại ghi là no payments in process là sao :-s

1 id mega của mình
nghia la no dang chuan bi pay do bac, to cung dang cho pay day, den t7 roi ma chua pay,nan qua

nó chuẩn bị pay cho tuần kế của kế tiếp khi tiếp tục làm :binhsua39:

nó chuẩn bị pay cho tuần kế của kế tiếp khi tiếp tục làm :binhsua39:
acc bị ban rồi thì làm cái gì nữa mà tuần kế tiếp

Giờ nó còn trả tiền ref ko các bác ?

1 id mega của mình
Bác yên tâm $ sẽ về hết
acc đủ min sẽ đc process 3 ,4 ngày xong trở về no procss và 3 ,4 ngày sau mới pay lận bác :binhsua41:

vãi mega 1 tuần rồi mà vẫn No payments in process. đói vãi , tiền nạp thẻ đt cũng ko có :binhsua19:

bac nao biet go loi nay khong vay minh co hon 20 acc bi loi nay bac nao go~dc minh xin chia 1/3 cho bac ay' pm yahoo trantri11111
You are getting plenty of kickouts. You must type images before the timer goes to 0 to avoid kickouts. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.

bac nao biet go loi nay khong vay minh co hon 20 acc bi loi nay bac nao go~dc minh xin chia 1/3 cho bac ay' pm yahoo trantri11111
You are getting plenty of kickouts. You must type images before the timer goes to 0 to avoid kickouts. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.

Làm gì mà bị banned dữ vậy bác , gỡ cho bác xong chắc admin mega cho zo black list luôn quá :binhsua33: qua phần #1 xem cách unban nhé , lỗi này unban đc

Làm gì mà bị banned dữ vậy bác , gỡ cho bác xong chắc admin mega cho zo black list luôn quá :binhsua33: qua phần #1 xem cách unban nhé , lỗi này unban đc
minh lam may lan roi ma cha dc nhung acc nay bi lau roi phai 2 3 thang gi day no cu ban mai toan id 2.5 2.7$ xui the chu

để mình gỡ cho nhé................... :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week