[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

danhmay24h

Staff member
Moderator
Trusted 4
Reactions
3,921
MR
27.409
$782.68
Services
Call me! Call me! Chat with me via Skype
bác cho hỏi sao dạo này làm mega trên xd submit lâu quá vậy ?
Ban ngày thi mua gói load nhanh la nó load suốt mà. Còn khi không mua đc gói Load nhanh thì nó mới chậm, phần mềm nào chẳng như vậy? XUAN DUC mà con kêu thì phân mềm khác làm sao làm được:)

Ban ngày thi mua gói load nhanh la nó load suốt mà. Còn khi không mua đc gói Load nhanh thì nó mới chậm, phần mềm nào chẳng như vậy? XUAN DUC mà con kêu thì phân mềm khác làm sao làm được:)
load cũng không chậm lắm nhưng mà submit lâu lắm ,mà trên soft xd thì mua gói load nhanh thế nào bác?

load cũng không chậm lắm nhưng mà submit lâu lắm ,mà trên soft xd thì mua gói load nhanh thế nào bác?
Bạn chịu khó đăng nhập ID vào www.megatypers.com để mua rồi add phần mềm gõ nhé. đã mua rồi thì sao mà chậm được:)

riseofdark

Junior
Reactions
8
MR
0.000
bác nào biết lỗi này là gì hok zậy :Your account will be permanently suspended if this situation persists. Your account will be reopened in 19-03-2014 06:10:09 PM Server Time. hok hiểu lý do kick là gì lun @_@

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
bác nào biết lỗi này là gì hok zậy :Your account will be permanently suspended if this situation persists. Your account will be reopened in 19-03-2014 06:10:09 PM Server Time. hok hiểu lý do kick là gì lun @_@
Kick 10 phút đó bạn, lỗi chung chung này thường do gõ sai nhiều hoặc time out

có nghĩa là cứ để ip mình hả? mà tầm mấy h làm load nhanh nhất thế các bác :)
vâng :) em nói 1 câu mà bác hiểu rồi,hồi đó em cũng hỏi người ta i như bác,nhưng ác cái em nghĩ người ta nói ip us ko chạy nhanh,em lấy proxy vietnam log vào hay indonesia gì đó,chứ ko như bác ^^.giờ nhanh có lẽ là 1 h tối

ctrung111

Senior
Verified
Solutions
1
Reactions
1,827
MR
0.454
vâng :) em nói 1 câu mà bác hiểu rồi,hồi đó em cũng hỏi người ta i như bác,nhưng ác cái em nghĩ người ta nói ip us ko chạy nhanh,em lấy proxy vietnam log vào hay indonesia gì đó,chứ ko như bác ^^.giờ nhanh có lẽ là 1 h tối

nay ko ọp à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week