[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
Mega giờ làm trên soft nào mà không bị kick vậy
thachthao ?
Đang tính chỉ thằng em nó làm
Gõ ko chuẩn thì soft nào nó cũng kick hết bác
Mega chủ yếu làm Asian là ok nhất;)
Em xem tài khoản bị bao nhiêu ngày rồi? nếu tren 15 ngày thì mới cần suppost em ạ.
Cả tháng rồi đó anh, em support mà nó gim vé 21 ngày rồi, lại gửi lại :confused:

danhmay24h

Staff member
Moderator
Trusted 4
Reactions
3,921
MR
27.409
$782.68
Services
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Gõ ko chuẩn thì soft nào nó cũng kick hết bác
Mega chủ yếu làm Asian là ok nhất;)

Cả tháng rồi đó anh, em support mà nó gim vé 21 ngày rồi, lại gửi lại :confused:
Bảo bạn ấy chụp cái anh mà đang chờ RS của mega đi, xem thời gian là biết ngay , còn nếu không chụp thì khỏi suppost làm gì cho mất công, vì biết thật hay không đâu mà đòi tiền của mega:)

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
The amount of 9.05 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4750283->U5770545. Memo: API Payment. Marketing fee.. Date: 16:51 09.04.14. Batch: 53900178.

cho máu nè

Eminem

Senior
Reactions
349
MR
0.582
Chat with me via Skype
bác nào chĩ em cách đăng kí gói log nhanh rồi ra làm ngồi soft vs ;)
sao e mua rồi, cưa làm. xong ra ngoài soft nó block cmn @@

Đã thành công 1 vé ticket đòi tiền Mega cho 1 bạn trong forum nữa sau nửa tháng ticket :D

Nó close 1 lố hết mà cái giải quyết thanh toán vào tuần tới và cái vẫn báo sai PM , dù cùng PM của 1 người ( như 2 vé mình update ở đây cùng TK của 1 bạn và cùng 1 TK PM luôn) :eek:

Các bạn tiếp tục đợi nhé, mình sẽ cố gắng ticket lấy hết số tiền Mega trong balance về giúp các bạn, thân ! :)

long1088

Junior
Reactions
131
MR
1.305
Đã thành công 1 vé ticket đòi tiền Mega cho 1 bạn trong forum nữa sau nửa tháng ticket :D

Nó close 1 lố hết mà cái giải quyết thanh toán vào tuần tới và cái vẫn báo sai PM , dù cùng PM của 1 người ( như 2 vé mình update ở đây cùng TK của 1 bạn và cùng 1 TK PM luôn) :eek:

Các bạn tiếp tục đợi nhé, mình sẽ cố gắng ticket lấy hết số tiền Mega trong balance về giúp các bạn, thân ! :)View attachment 29460

View attachment 29459
Sau một thời gian chờ đợi cũng có hi vọng nhận tiền :D .Thanks sự nhiệt tình của bạn @thachthao nhiều.

Reactions
248
MR
0.000
Mem solo rất hay dính lỗi thanh toán, :(
gần đây việc Pay của Mega mệt mỏi quá
Mình cũng vẫn còn dính 2 acc, :mad:
Mà ticket thì gim vé, xong cái giải quyết cái ko
mega nhiều chiêu quỵt tiền thật. :(. chỉ khổ cho newbie:(
Qua nhiều chuyện mới biết con người thachthao thật tốt. Mem mega phải cảm ơn thachthao nhiều nhé !!!
Bạn thachthao xứng đáng được tuyên dương:):):)

mega nhiều chiêu quỵt tiền thật. :(. chỉ khổ cho newbie:(
Qua nhiều chuyện mới biết con người thachthao thật tốt. Mem mega phải cảm ơn thachthao nhiều nhé !!!
Bạn thachthao xứng đáng được tuyên dương:):):)
Sau một thời gian chờ đợi cũng có hi vọng nhận tiền :D .Thanks sự nhiệt tình của bạn @thachthao nhiều.
Cám ơn các bạn đã quá khen, làm mình ngại quá, @@
thachthao nợ ân tình của quá nhiều pro trong forum nhưng vì năng lực kém cỏi nên ko trả nổi, giờ chỉ có mong muốn giúp lại newbie trong tầm sức của mình, :)
Ai có tình hình load của Mega update ở đây giúp bạn @crowbmt nhé, bạn ấy vào profile hỏi mình mà đợt này mình ko làm ko rõ tình hình nó load sao :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week