[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

Soft asian lại bảo trì rồi, còn mấy nick gần đủ min toàn 2,7 với 2,8 mà nó ban cho mấy ngày, unban xong thì lại bảo trì soft, @@
Số ko lấy đc thanh toán tuần này rồi :(

giờ mega gõ soft gì nhỉ ? cho xin link ddown đc k
Xài soft asian nhé
capture-png.30717

Link mua soft load nhanh tại đây

Xài soft asian nhé
capture-png.30717

Link mua soft load nhanh tại đây
Nhanh tay thế ông bạn già ơi, tý qua trade tôi up thread cho ông nha
Cẩn thận ná, forum mới thêm 1 TMOD đấy, hí hí
Xì pam ít thôi ko ra đảo đấy, tôi sợ quá nên đang tính qua ngành khác kiếm ăn chứ ko dám la cà box capt nữa đây này :confused:
Ah quên, tình hình hiện tại load ok, sáng giờ chưa kick nhé, nói thêm ko lại bị cho ra đảo vài ngày lấy thành tích thì khổ, ha ha
Mà tý ông có ra đảo thì ko phải do tôi report đâu ná, thề lun , bạn hiền ạh :D
Load tốt, load tốt, vé unban đã trả lời, vé Payment vẫn ngâm, ha ha

Nhanh tay thế ông bạn già ơi, tý qua trade tôi up thread cho ông nha
Cẩn thận ná, forum mới thêm 1 TMOD đấy, hí hí
Xì pam ít thôi ko ra đảo đấy, tôi sợ quá nên đang tính qua ngành khác kiếm ăn chứ ko dám la cà box capt nữa đây này
Ah quên, tình hình hiện tại load ok, sáng giờ chưa kick nhé, nói thêm ko lại bị cho ra đảo vài ngày lấy thành tích thì khổ, ha ha
Mà tý ông có ra đảo thì ko phải do tôi report đâu ná, thề lun , bạn hiền ạh
Load tốt, load tốt, ha ha

hoo... có phải thachthao nói mềnh k ta ??? hok lẻ mềnh hung dzữ vậy sao ta ?

Á đù, đổi màu gòi kìa, làm Event ngay và luôn đi nào thím :p
Á đù, bác này xì pam nhé, nick đổi màu, thích quá nhỉ, hic, để em thi hot girl vậy , =))
Các bác nói xem verified màu xanh đẹp hay hot girl màu hồng đẹp để em còn tính nào
p,s : load ổn ko kick, load ổn ko kick, haha
ah quên, chúc mừng TMOD nhé, haha (sáng ăn phải khoai ngứa nên hơi lắm mồm, các bác lượng thứ ) haha

Á đù, đổi màu gòi kìa, làm Event ngay và luôn đi nào thím :p

từ từ thím. khi nào forum fix xong lỗi hiện topic mới. sẽ có event

p/s: có gì inbox nhé... comment vào đây loãn topic.

xin cảm ơn.

Ae cẩn thận hạn chế mua boostpackages..hwa làm..luc 1h rate 0.8...acc đang là 3.96...mua cái rớt 3.93..mà trong khi đó giá gói boost là 0.015 :(
Ae chịu khó để ý cái balance mình khi mua boost.. :( ăn trắng trơn qá

Ae cẩn thận hạn chế mua boostpackages..hwa làm..luc 1h rate 0.8...acc đang là 3.96...mua cái rớt 3.93..mà trong khi đó giá gói boost là 0.015 :(
chịu khó đi bạn,kẻ có kiến thức là admin megatyper lúc nào cũng có cách lách luật để ăn thêm,cũng mới đọc thêm mấy bài tự tử vì ko có việc làm,nên thôi có việc để làm là tốt lắm rồi :),nếu muốn ko bị bóc lột suốt đời,chịu cực học một tý,à không ,chịu cực dã man một tý đi bạn,rồi sẽ ok thôi :)

chịu khó đi bạn,kẻ có kiến thức là admin megatyper lúc nào cũng có cách lách luật để ăn thêm,cũng mới đọc thêm mấy bài tự tử vì ko có việc làm,nên thôi có việc để làm là tốt lắm rồi :),nếu muốn ko bị bóc lột suốt đời,chịu cực học một tý,à không ,chịu cực dã man một tý đi bạn,rồi sẽ ok thôi :)
Hix..ăn 0.03 mà rate 0.8 thì cũng mất hết 38code mới lấy lại vốn..trong khi đó..15p chỉ đánh đc 120code :(

hihi cũng bị như bác đây nè. mà thôi kệ gõ 3 acc 15p đươc 120 cũng lơi được hơn 80 code rồi bác vẫn có lời mà ít thôi bác ak khó lấy sức ra mà có tiền mua gạo nấu cơm đề như lức trước ăn mi gói cá tháng trời không có 1 hạt gạo nấu cơm :D chiệu khó thôi bác :(:(:(:(:(

có việc làm thì cũng bị tai nạn mà chết
giờ có cả thất nghiệp nản quá mà chết nữa hã trời , trên đời chắc chuyện gì cũng xảy ra quá , thôi , cứ sống đc ngày nào thì cảm ơn trời Phật mà ráng sống cho rồi:(
tiện thể cho hỏi giờ nào load 4 acc nhanh vậy bà con , đang còn 4 - 5 acc hơn 1 năm 6 tháng nay balance 1.93$/acc lười gõ cho đủ min

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,112
173,193
Latest member
w88gripe

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week