[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

tri923

Junior
Reactions
10
MR
0.000
ai go duoc loi nay khong .... minh co khoang 30$ bi khoa loi nay ai go duoc minh xin chia 1/3 cac pro giup minh nha
You are intentionally typing images incorrectly. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned

- - - Updated - - -

cac bac pm yahoo trantri11111 nha

Snow

Hero
Verified
Reactions
496
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
ai go duoc loi nay khong .... minh co khoang 30$ bi khoa loi nay ai go duoc minh xin chia 1/3 cac pro giup minh nha
You are intentionally typing images incorrectly. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned

- - - Updated - - -

cac bac pm yahoo trantri11111 nha
lỗi này pó tay hết bác ơi :binhsua78:

acc minh bi khoa gio moi mo lai duoc ma chua change tu LR qua kiem tra lai. mat gan 40do cac bac bit ai co kha nang change lai khong vay. giup minh voi

- - - Updated - - -

bọn hacker làm gì mà đổi đc hả bác , trừ khi acc bác chưa cập nhật payment thôi :binhsua02:
minh moi kiem tra lai mat gan 40$ nhung acc truoc kia cua minh bi ban truoc khi lr die nen chua change pm gio uban duoc no hack het roi bac bit ai co the change lai cac id cua minh khong

managerqlink

Junior
Reactions
69
MR
0.000
acc minh bi khoa gio moi mo lai duoc ma chua change tu LR qua kiem tra lai. mat gan 40do cac bac bit ai co kha nang change lai khong vay. giup minh voi

- - - Updated - - -

minh moi kiem tra lai mat gan 40$ nhung acc truoc kia cua minh bi ban truoc khi lr die nen chua change pm gio uban duoc no hack het roi bac bit ai co the change lai cac id cua minh khong

bạn còn nhớ name khi tạo accout đó chứ ? không nhớ thì hết hi vọng rồi chờ dịp may nó cho changer lại thôi :d.............

ý mình hỏi là id của mình lâu lắm từ thời LR bị change mình ko dám gõ. h vẫn còn tiền ở trong mún gõ nốt mà không biết tình trạng bị change còn không

U2298291

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Cho em hỏi sao soft Bubu em login error nhỉ. giờ thì hok còn tí $ nào ĐK soft xuân đức hết còn cái nào nữa để làm không nhỉ

tình trạng changer payment bằng phần mềm thì chưa thấy , còn changer nhờ support của mega thì có đấy chỉ cần nhớ name và password khi đăng ký accout đó thì có thể changer lại được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week