[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

gõ đủ min pay rồi đợi nó pay về rồi làm tiếp chứ ko giám làm nhiêu hơn. dạo này captcha bị khủng hoảng dữ lám rồi mega thi rùa bò pay chạm như quy, captchatypers thì rớt giá thảm hại load cũng như rùa, kolo thi bị an band như mưa mà ko biết lý do nhiu khi gõ đúng luật cụng bị band ly do đơn gian là băng thông đường truyên ko ổn định gõ ko đúng luật. pix thi load cũng như rùa bị hacker tân công, qlink dạo này rớt giá cộng thêm pay chạm như rùa nữa có khi 2 tuần mới pay. thiệt nghề captcha dạo này bị mưa bão từ đầu năm tới giờ không lúc nào sóng yên biển lặng cả anh em gáng rồng minh vượt qua năm này rồi xem tình hình năm sau coi khả quan hơn không mmo captcha ko biết còn biến động gì nữa ko đay chán lám rồi các bác ah

có khi nào nó tính chơi 2 tuần pay 1 lần không ta ?:binhsua46:
tớ nghĩ chắc t7 này no sẽ pay thôi. hi vong hi vong. 25$ của em :((

Ax , lại báo thanh toán hoàn tất mà chưa thấy tiền đâu , tuần nào cũng như tuần nào, toàn cứ báo xong trước rồi mấy hôm mới có tiền

Ax , lại báo thanh toán hoàn tất mà chưa thấy tiền đâu , tuần nào cũng như tuần nào, toàn cứ báo xong trước rồi mấy hôm mới có tiền
của bác pay nhanh vậy à , của em mới vưa process :binhsua123:

Của mình cũng processing. Tối qua rảnh support bọn mega bảo sao ko thanh toán a. Hnay processing. Vui
minh support ca tuan nay, no ko them trả lời, may mà nó processing rồi

Xin tình hình load Mega cái nhỉ!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week