[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

Mấy pác gõ không kịp thì Skip chứ đừng để nó hết Thời Gian, Time Out liền đó.

You are intentionally typing images incorrectly. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.
có unban đc ko mọi ngời :(

Rate lại tăng nữa kìa các bác :eek:. Hy vọng là Mega trở lại luôn, chứ sợ nó làm quá chót trước khi tạch thì sợ lắm :cool:
Mình nghĩ ko tạch đâu bạn , tự dưng thì nó nâng lên 1,5 $ như thời hoàng kim mới hút đông mem thì mới đáng nghi , giá này cũng chưa tăng mấy, sáng ngồi cày 2 tiếng 0.85, sướng ghê
:D

You are intentionally typing images incorrectly. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.
có unban đc ko mọi ngời :(
Thành thật chia buồn với bác, lỗi bobbytraps rùi...:(

mình điền đi điền lại cả chục lần rồi :( hay là phải gởi support cho nó @@
Trước tiên, bạn kiểm tra xem có để gõ Tiếng Việt ko ? hay đang để Caps Lock, nếu ko thì đổi IP đi. Trước đôi khi mình cũng bị vậy đó, kiểm tra lại là được.
Nhưng cũng có 1 nick mà ko đổi đc, giờ vẫn bỏ đó, kể cả đổi điạ chỉ IP (IP máy mình là IP động), đành bó tay với cái nick đó , bỏ luôn, cũng có 0.5 nên ko tiếc lắm

mega tag lại rồi mà k biết tăng được bao lâu nữa hjzhjz toàn tăng giờ đêm k ak

nếu acc này k đc lập acc khác luôn cho lẹ bạn à :v
mega tạo acc như gà đẻ mà :v

nik này em lỡ đánh đc 4,5 $ rồi bác ak :D
Trước tiên, bạn kiểm tra xem có để gõ Tiếng Việt ko ? hay đang để Caps Lock, nếu ko thì đổi IP đi. Trước đôi khi mình cũng bị vậy đó, kiểm tra lại là được.
Nhưng cũng có 1 nick mà ko đổi đc, giờ vẫn bỏ đó, kể cả đổi điạ chỉ IP (IP máy mình là IP động), đành bó tay với cái nick đó , bỏ luôn, cũng có 0.5 nên ko tiếc lắm
hix đổi ip là tắt bật lại cái router hay sao bác , mình lỡ đánh nik này lên 4,5$ rồi mà thứ 3 nó pay ko bik sao @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week