[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
cho em hỏi là có thể đăng ký cùng 1 địa chỉ PM cho ID chủ và ID ref không
Đc nhưng mà sẽ như kiểu bạn chơi thể thao mạo hiểm ấy :p, trong PM có thể add tới 4 acc USD mà bạn :)
Tạo 2 ví đăng ký cho lành đi, :D

lightk

Junior
Reactions
8
MR
0.000
cái đó mình đọc rồi,nhưng ý mình là nó có ra đúng 800cap/h hay kô, hay mua xong lại kô có cap để gõ hoặc là ra chậm kô đủ 800 cap/h, và ai dùng rồi hoặc quen thuộc rồi thì cho mình xin ý kiến + đánh giá@@

long1088

Junior
Reactions
131
MR
1.305
mình ID chủ va ID ref cùng 1 vị , từ trước tới giờ toàn gõ ID ref , chưa go ID chủ sợ nó phát hiện không thanh toán thì chet . ma thay tiec 10% qua , khong biet sao !

cái đó mình đọc rồi,nhưng ý mình là nó có ra đúng 800cap/h hay kô, hay mua xong lại kô có cap để gõ hoặc là ra chậm kô đủ 800 cap/h, và ai dùng rồi hoặc quen thuộc rồi thì cho mình xin ý kiến + đánh giá@@
tất nhiên là đủ 800 capt/h trừ khi full sp ( khi bạn gõ nhiều acc )

Tiền capt em còn chưa đc Pay mà bác hóng Ref nữa :(
Xù thì chắc ko ( ý kiến cá nhân thôi chứ ko dám khẳng định ) vì em nghĩ Mega cũng lên bờ xuống ruộng sau bao nhiêu lần,bị cheat, change payment.... cả cú sập LR cũng ko đi thì giờ đang yên lành sao lại ra đi như thế , >.<

danhmay24h

Staff member
Moderator
Trusted 4
Reactions
3,921
MR
27.408
$782.68
Services
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Đã ai đc Reset có lich sử 7/2 mà chưa được Pay như mình chưa? Dính cực nhiều ID luôn. Ai có thông tin về tình hình pay của megatypers hãy comment lên cho mọi người theo dõi nha:(

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Đã ai đc Reset có lich sử 7/2 mà chưa được Pay như mình chưa? Dính cực nhiều ID luôn. Ai có thông tin về tình hình pay của megatypers hãy comment lên cho mọi người theo dõi nha:(

có em nè đại ka... dính chưởng 1 acc 3.04$

Đại ca chắc dính cả chục củ vụ này rồi, Group quá mạnh mà delay 2 tuần mất rồi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,497
Latest member
thematrixpremiu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week