[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

Thông báo mới:

Dear Typers.
This morning we discovered that the balance hadn't updated correctly for some operators. However, rest assured that all your work has been tracked and is being tracked now as well. Thus the correct amount of money will be added to your balance as soon as we resolve this issue. We estimate this will be fixed with-in 24 hours.
TyperSupport.

Ae chờ nếu nó trả cái số tiền ngày trước thì chta lại làm tiếp :)

Để hôm nay gõ thử xem thế nào. Nếu mà ổn định rồi thì ngon ^_^
làm đi cậu , tối qua gõ đc 2$ thì sáng 11h còn 0.9$ và giờ thì nó đã trở lại 2$ như bình thường :D
chắc phải cần thêm tý thời gian nữa tình trạng reset mới hết đc :p

Megatypers đã RS chưa mấy bác

Ko bị reset nữa...nó thì nói là đang fix tiền lại, mà kẹt cái...Đê mờ mạng lag ra thế này làm ăn đc gì T_T

:mad:Hu hu, em mới đánh 1.8 lúc sáng mà giờ vào lại con 1.2. Ai cho em biết mega bao giờ hết hiện tượng này không ạ

:mad:Hu hu, em mới đánh 1.8 lúc sáng mà giờ vào lại con 1.2. Ai cho em biết mega bao giờ hết hiện tượng này không ạ
Có trời mới biết:D.
Cái reset chính là do chủ ý của nó thôi cậu, lỗi liếc gì ở đây, gần đây có vụ tăng rate để dụ người làm nữa. Gõ captcha thì 2 bên cùng có lợi, mình cần nó thì nó cũng cần mình. Tốt hơn hết là tạm thời đừng gõ nữa. Ghét những thằng chơi bẩn kiểu này.

Có trời mới biết:D.
Cái reset chính là do chủ ý của nó thôi cậu, lỗi liếc gì ở đây, gần đây có vụ tăng rate để dụ người làm nữa. Gõ captcha thì 2 bên cùng có lợi, mình cần nó thì nó cũng cần mình. Tốt hơn hết là tạm thời đừng gõ nữa. Ghét những thằng chơi bẩn kiểu này.
Vâng nghe lời bác, tạm dừng. chứ làm vừa mất công, vừa bị khóa. Captcha suy thoái quá. khổ.

Vâng nghe lời bác, tạm dừng. chứ làm vừa mất công, vừa bị khóa. Captcha suy thoái quá. khổ.
cũng ko biết thế nào chứ bữa gõ 1h sáng t7 gõ đc 2$ qua đến 11h trưa t7 thì nó trừ xuống còn 0.9$ và tới 2h trưa nó trở lại 2$ đến bây giờ :D
trừ tiền thì vẫn còn và nó vẫn +tiền lại

cũng ko biết thế nào chứ bữa gõ 1h sáng t7 gõ đc 2$ qua đến 11h trưa t7 thì nó trừ xuống còn 0.9$ và tới 2h trưa nó trở lại 2$ đến bây giờ :D
trừ tiền thì vẫn còn và nó vẫn +tiền lại
Vâng, cũng mong nó sẽ cộng lại cho em. Làm tạm kolo mà nó cũng lock vô cớ nữa. Cho em hỏi là mình dùng tool nào thì ít bị khóa vậy bác?

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back