[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

nó có trả tiền đau mà chiến hả Bác :confused:o_O
sao thấy có bác vẫn được trả về PM mà. thử chiến coi sao thôi ko chiến đói dã họng

mega gõ sướng vãi. ko kick ko bệnh tật gì. mỗi tội ko biết nó có thanh toán cho không. bác nào có thanh toán rồi nói cho yên chi chiến tiếp cái

mega gõ sướng vãi. ko kick ko bệnh tật gì. mỗi tội ko biết nó có thanh toán cho không. bác nào có thanh toán rồi nói cho yên chi chiến tiếp cái

Chắc bác từ hành tinh khác đến .. tui làm từ 2h sáng đến h .. Banned 3 acc 2$ .. Block not unbanned 2 acc 0.8$ .. liên phanh vậy mà không bệnh hả bác :confused:

Chắc bác từ hành tinh khác đến .. tui làm từ 2h sáng đến h .. Banned 3 acc 2$ .. Block not unbanned 2 acc 0.8$ .. liên phanh vậy mà không bệnh hả bác :confused:
chắc bác đang làm sever ở hành tình khác. tui gõ có bì gì đâu nhì. sáng này gõ 4$ rồi. b gõ phần biệt hoa thường . mạng dcom viettel. full speed bác. đảm bảo ko banned acc .

Band acc bên support ông ơi, lanh qá :p...mà acc giả not unban có mua ko?
Email giả hay thật không thành vấn đề =))

Hình như cái tk mega này nó cố tình kick hay sao ấy..mạng bt mà submit lag cực kỳ..ko biết do mega hay do soft :(
Mình bị thế này..lên web làm thì đánh đc vài code rồi nó load hoài đến hết time lun mà ko ra hình rồi bị kick, ai rảnh thì check thử xem có bị giống mình ko...đang làm trên soft thấy nó kick rồi ko connect lại nữa :(

Last edited:
We have detected that you have been pressing "DON'T KNOW" very often. All of our typers must try to ANSWER as much images as possible. Remember to type the images exactly as they appear on your screen. Your account will be permanently suspended if you continue press "DON'T KNOW" too many times. Your account will be permanently suspended if this situation persists. Your account will be reopened in 02-10-2014 07:27:58 PM Server Time.

Tình hình ! ..
5id full speed
Hình rác khá nhiều

We have detected that you have been pressing "DON'T KNOW" very often. All of our typers must try to ANSWER as much images as possible. Remember to type the images exactly as they appear on your screen. Your account will be permanently suspended if you continue press "DON'T KNOW" too many times. Your account will be permanently suspended if this situation persists. Your account will be reopened in 02-10-2014 07:27:58 PM Server Time.

Tình hình ! ..
5id full speed
Hình rác khá nhiều
gõ hình rác nhiều sợ bị banned. nhất là lúc 6h trơ đi. vừa gõ vừa sợ

rate thấp lè tè mà vẫn có nhiều người trung thành nhỉ

Vậy hiện tại CAP nào cao nhất vậy CHÚ ? .. RATE bao nhiêu ??

Vậy hiện tại CAP nào cao nhất vậy CHÚ ? .. RATE bao nhiêu ??
Pitchprofix chứ đâu :eek:
Sao mình làm trên soft đánh đc 1 tí là có 1 acc dính lại ko chạy thế? :(

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week