[MEGA update ver. 9] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
chưa đủ min là bao nhiêu hả bác. tuần này e đói chưa đc cái nào reset
thật ra thì cũng 2.9 rùi, nhưng đây là lần đầu nó thanh toán kiểu này đấy, mà nó pay 3.02$. Mấy lần trước phải mail xin unban còn lần này xin k được tưởng tèo lun rồi chớ.

nhìu bạn $ về rồi sao mình chưa đc taz.chưa đc rs lun.đủ min lúc 5h sáng
nó thanh toán vào ngày 9.7 mà bạn sáng nay mới đủ min nên có lẽ phải chờ tuwnf sau rồi.

có ai cạp k vậy, tình hình load liếc thế nào các pro, 6aac speed 10 nản quá.

co ai login được LR ko nhỉ , sao mình vào web login nó báo đã gửi KEY MAIL nhưng ko nhận được trong INBOX hay THƯ RÁC của MAIL mình

co ai login được LR ko nhỉ , sao mình vào web login nó báo đã gửi KEY MAIL nhưng ko nhận được trong INBOX hay THƯ RÁC của MAIL mình
Vẫn login bình thường nha bạn.
Bạn xem có đổi bật hospot shiel hay Utra gì không (Nói chung là đừng đổi IP khi vào LR). Nếu có thì tắt đi thì sẽ vào LR bình thường

Vẫn login bình thường nha bạn.
Bạn xem có đổi bật hospot shiel hay Utra gì không (Nói chung là đừng đổi IP khi vào LR). Nếu có thì tắt đi thì sẽ vào LR bình thường

ko bạn ơi , lúc sáng vẫn vào bình thường ko có yeu cầu xác nhận SỐ SERIAL gì đố
vừa ngủ dậy tính check thì nó yêu cầu SERIAL nhưng vào mail ko thấy nó GỬI
mình dùng chung 1 cái laptop nhé

Soft XD bị rules liên tục

Tình hình làm làm 5id thì bi rules toàn bộ, đang làm ko có bi time out, chính xác 96%, chẳng hiểu tại sao, có ai bi rules như vậy không?
Không biết có phải là do gõ 1 code k nhĩ, ai đã khắc phục được cho xin ý kiến...:binhsua85::binhsua85:

Thường Mail của LR sẽ không bao giờ xuất hiện trong spam hay thư rác nhé. Có thể mai log vào được thôi. Mình đã từng bị và giờ đang bị. =)) chiến típ nào pay hết chưa mí bác. Vừa chuyển nhà sang đây.

Tình hình làm làm 5id thì bi rules toàn bộ, đang làm ko có bi time out, chính xác 96%, chẳng hiểu tại sao, có ai bi rules như vậy không?
Không biết có phải là do gõ 1 code k nhĩ, ai đã khắc phục được cho xin ý kiến...:binhsua85::binhsua85:
đừng để ý cái % làm gì,có 99% mà đánh qiwepqiweuqoi 2 lần cũng forever thôi :)

Thường Mail của LR sẽ không bao giờ xuất hiện trong spam hay thư rác nhé. Có thể mai log vào được thôi. Mình đã từng bị và giờ đang bị. =)) chiến típ nào pay hết chưa mí bác. Vừa chuyển nhà sang đây.

chú chuyển nhà qua đây mà chưa làm cái tân gia nhé ;))

Đúng thế. Hãy tôn trọng rule. Hãy đừng làm mất uy tính của người Việt Nam. :binhsua79:

chú chuyển nhà qua đây mà chưa làm cái tân gia nhé ;))[/QUBác thông cảm hihi. Đang chơi HYIP hết xiền. hìhì. Vào bữa e choa bác cái ID kia bác sell. cóa j wa box 8 kà bác. Hên bác Bao về quê thôi là... :binhsua75:

Thế ah, nhưng có những code quá khó mình bắt buộc phải gõ code rác thôi, như vậy thì phải làm thế nào? Chẳng hạn như những code có 2 chấm đen..rất là khó đọc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week