[MEGA update ver. 9] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
=)) toàn newbie vào kêu gào baned các bạn vào đúng thời điểm nó làm gắt chuyện gõ đúng sai thôi đợt trước còn có bạn gõ 1 chữ chả sao nên hậu quả h chúng ta phải gánh :D
nên cảnh báo các newbie, các bạn ấy hình như chít gớm lém thì phải, coi chừng cạp đất cả làng đấy.

Sao acc tren 3$ rồi mà chưa reset chưa pay gì

1 Tuần chỉ rs và pay 1 lần vào thứ 3 nếu vào ngày thứ 3 ID đủ 3$ nhé bạn :binhsua25: ! Nếu vào thứ 4-5 thì cũng phải đợi đến thứ 3 mới rs ! Thường thì min pay là 3$ nhưng mega còn -$ code đánh sai nữa nên phải gõ ít nhất tầm 3,5$ mới rs !

chú ý: soft asian có gian lận, mất $ mua mà nó còn chơi đểu :binhsua129:

Các b dễ nhận ra là dùng soft asian rất dễ bị banned nick, nếu b nhận thấy là m k phạm vào rule nào mà vẫn bị banned. đó chính là do soft asian gian lận (Nhưng nhiều trường hợp là do mega nó banned linh tinh lắm). bực quá mới phát hiện ra hum qua.

Giờ nên dùng soft nào nhỉ.

Các b dễ nhận ra là dùng soft asian rất dễ bị banned nick, nếu b nhận thấy là m k phạm vào rule nào mà vẫn bị banned. đó chính là do soft asian gian lận (Nhưng nhiều trường hợp là do mega nó banned linh tinh lắm). bực quá mới phát hiện ra hum qua.

sao bạn biết nó gian lận và gian lận kiểu ji` ?
theo mình biết thì do hệ thống mega có thay đổi [bỏ bớt nút refresh now - bắt chờ 5s] nên nếu soft ko update code thì tất nhiên là lên đường
mình ko dùng bubu nên ko bik nó có update vụ đó chưa
bạn dùng thử soft XD xem, mặc dù hum wa tới h mình hay bị kickout liên tục ngay khi vừa log in vào :p

Các bố gõ chuẩn vào là ok, k nên dùng asian, cứ XD or bubu mà chiến !

mẫu này của mình post lên chứ ai. cậu được unban lâu chưa,nếu lâu rồi thì nói làm j,hay là những acc bị ban tuần trước dậy.tuần trước bị 6/7acc mất toi 15$, gửi mail 6-7 ngày mà ko thấy j hết.chắc cứ spam mega liên tục quá,kakaka.

mẫu này của mình post lên chứ ai. cậu được unban lâu chưa,nếu lâu rồi thì nói làm j,hay là những acc bị ban tuần trước dậy.tuần trước bị 6/7acc mất toi 15$, gửi mail 6-7 ngày mà ko thấy j hết.chắc cứ spam mega liên tục quá,kakaka.

gửi mail cho nó lien tuc vào, minh hồi trược tơi giờ được unban khoang 15 ac, hầu như toàn bộ những ac bị ban đều được mở. Mấy acc ngày hôm trước bị ban do lỗi thì nó tự unban chứ cần gì mail.

Có ai đã được pay nhận tiền rồi mà tài khoản Estimated balance vẫn giữ nguyên ko nhỉ? :)) :binhsua15:

gửi mail cho nó lien tuc vào, minh hồi trược tơi giờ được unban khoang 15 ac, hầu như toàn bộ những ac bị ban đều được mở. Mấy acc ngày hôm trước bị ban do lỗi thì nó tự unban chứ cần gì mail.
của mình nó ko mở mới đau chứ,h ảm ảnh qua ko dám làm

Có ai đã được pay nhận tiền rồi mà tài khoản Estimated balance vẫn giữ nguyên ko nhỉ? :)) :binhsua15:

View attachment 13451
thường như thằng Cường tập thể dục buổi sáng thôi. Tui cũng thế, có khi tuần này nó pay tiếp. heeeeeeeeeeeeeeeeee

của mình nó ko mở mới đau chứ,h ảm ảnh qua ko dám làm
những acc bị ban trên 2$ của mình thường nó unban nhanh hơn, khoảng 3lan gửi mail, những thằng <2$ chậm hơn chút, nhưng hầu như các acc mình xin unban đều được giải quyết. Chắc thằng addmin thấy mình thật thà, :binhsua27:
MEGA dạo này ban ngày không thể load nổi, chán....

những acc bị ban trên 2$ của mình thường nó unban nhanh hơn, khoảng 3lan gửi mail, những thằng <2$ chậm hơn chút, nhưng hầu như các acc mình xin unban đều được giải quyết. Chắc thằng addmin thấy mình thật thà, :binhsua27:
MEGA dạo này ban ngày không thể load nổi, chán....
mình spam liên tục,kakaka.
chắc phải summit ticket mới và spam spam liên tục

banned là nghệ thuật, người banned là 1 nghệ sỹ. MEGA, boommail cho MEGA nhé. đảm bảo unbaned. cách làm google tìm phần mềm boommail và bôm nó :))

mình có 3 nick bị ban vĩnh viễn , tiền > 2$ , support mở lại tài khoản được không nhỉ.
Hôm nay có ai thấy Mega load quá chậm không. Mình bị load cực chậm lun , speed co 5.3 wpm thoi :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week