[MEGA ver. 8] Thảo luận tình hình load + pay + cách gỡ unbaned - Mọi thắc mắc tập trung post tại đây

Status
Not open for further replies.
tình hình vẫn chưa thảm lắm anh em vẫn chiến tốt mega tuy ko phải thật sự là cái gì cũng tốt nhất nhưng hiện tại mình vẫn xem nó là sự lựa chọn số 1 .

mình 3$ là nhận được nè bạn ui, chắc là do hên xui.
mình đánh 2 acc xong gửi về 1LR k bik cóa sao k nữa.nóa thông báo này hoài nek
Remember after the payment you need to allow 48 hours before you see the payout in your account.
hơn 48h rồi mak thấy tiền đâu.cóa cách nào thông báo admin nóa k

lag qua ko co code ma go

h các bạn nêm sắp xếp thời gian làm tối thì sẽ ngon hơn ban ngày nhìu lắm

mình đánh 2 acc xong gửi về 1LR k bik cóa sao k nữa.nóa thông báo này hoài nek Remember after the payment you need to allow 48 hours before you see the payout in your account. hơn 48h rồi mak thấy tiền đâu.cóa cách nào thông báo admin nóa k
2acc pay chung LR k sao cả bạn, mình cũng pay chung nak,nếu k nhận được $ bạn gửi mail cho nó nha

mình đánh 2 acc xong gửi về 1LR k bik cóa sao k nữa.nóa thông báo này hoài nek
Remember after the payment you need to allow 48 hours before you see the payout in your account.
hơn 48h rồi mak thấy tiền đâu.cóa cách nào thông báo admin nóa k

tuj đánh 15acc chung 1lr có sao đâu vẫn paid bình thường

sắp nghỉ hè, về quê, ko máy tính...lại nghe thêm cái tin giảm rate :binhsua32:Ta về với đồng ruộng bao la, về với miền đất nắng cháy với những cơn gió Lào lồng lộng...:binhsua46:Vĩnh biệt Mega, hẹn gặp lại một ngày e "cao lớn" hơn :binhsua74:

sắp nghỉ hè, về quê, ko máy tính...lại nghe thêm cái tin giảm rate :binhsua32:Ta về với đồng ruộng bao la, về với miền đất nắng cháy với những cơn gió Lào lồng lộng...:binhsua46:Vĩnh biệt Mega, hẹn gặp lại một ngày e "cao lớn" hơn :binhsua74:
Nắng cháy tóc khỏi cần nhuộm lun hen

Có bác nào biết cách gửi mail unbaned cho tôi xin cái mẫu, acc 2,8$ bị baned rồi, thanks mấy bác nhiều!

Last edited by a moderator:

muốn được như bác mà ko sinh ra ở quê,nhớ lại cái lúc chưa xây tùm lum tùm la như bây giờ thì chỗ mình vẫn có ruộng đồng để nô đùa và bắt cá,còn bây giờ,cái gì cũng quá thực dụng và tận dụng hết cỡ,lũ trẻ bây giờ chơi trò chơi cũng phải có tiền ,haizzzz
- mega nó giảm rồi nó có lên rate lại ko ta

muốn được như bác mà ko sinh ra ở quê,nhớ lại cái lúc chưa xây tùm lum tùm la như bây giờ thì chỗ mình vẫn có ruộng đồng để nô đùa và bắt cá,còn bây giờ,cái gì cũng quá thực dụng và tận dụng hết cỡ,lũ trẻ bây giờ chơi trò chơi cũng phải có tiền ,haizzzz
- mega nó giảm rồi nó có lên rate lại ko ta

:binhsua76:chị nghĩ xem nó lên lại ko =]].......há há
Bên Guru nâng Rate đc nè.....Nhưng em tìm ko ra 10mem==>30mem để nâng rate lên 0.7-->1$.....Nhưng có thể nạng lên 0.8-->1$/1k code đấy:((......

:binhsua76:chị nghĩ xem nó lên lại ko =]].......há há
Bên Guru nâng Rate đc nè.....Nhưng em tìm ko ra 10mem==>30mem để nâng rate lên 0.7-->1$.....Nhưng có thể nạng lên 0.8-->1$/1k code đấy:((......

ban ngày 0.8-1$=1000code còn được,chứ buổi tối 0.7$ làm giấc lun cho sướng ~?~

Có bác nào biết cách gửi mail unbaned cho tôi xin cái mẫu, acc 2,8$ bị baned rồi, thanks mấy bác nhiều!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week