[MEGA ver. 8] Thảo luận tình hình load + pay + cách gỡ unbaned - Mọi thắc mắc tập trung post tại đây

Status
Not open for further replies.
:binhsua14: anh em để Đức test lại mega sau 1 tuần nhé - lâu không đánh à - chúc anh em mega and pix thoat kơn đói này ^^

có ai sau khi cập nhật lại thông tin của LR mà mega nó vẫn Pay cho ko..mình cập nhật lại rồi mà chưa thấy gì :(

có ai sau khi cập nhật lại thông tin của LR mà mega nó vẫn Pay cho ko..mình cập nhật lại rồi mà chưa thấy gì :(

Bạn chờ đi, hồi trc mình cũng giống bạn xong gửi mail yêu cầu nó, khoảng 1 tuần sau nó check rồi gửi cho mình hà

hwa đánh lúc tối thấy chậm woa nên nghĩ đi ngủ sớm.3h dậy zo cạp còn chậm hơn lúc tối

Công nhận mega dạo này chậm quá, 5acc mà đánh cũng ko đã tay...

nãy h bị rules liên tục, load chậm quá, ko bít do bão bên Pix hay ko:binhsua117:
mấy pro bên pix qua CT mà cap ngon hơn mega nhìu,hjhj.

á á - ai cũng chuyển sang mega làm à - giờ pro phải 7 or 8 acc mới full speed - bt thì 5 acc trở lên nhé --- nhưng mà có cách hay cho em load nhanh ổn định hơn IP gốc của mình - hay anh em xin bác XD add thêm proxy vào soft đi - vì khi tôi đánh bằng IP việt nam thì load bt - và pause xong dùng HMA đổi IP US và tiếp tục làm thì load nhanh hơn 1 tí à - thấy cách naỳ cũng hay à - vì thấy trong mega thông báo là hình như đánh ở US sẽ đc cộng rate thêm 0.1 $ hay sao đó - ...... anh em thông cảm do tháng vừa rồi chẳng làm ăn gì cả =)) chỉ dota là dota nên ko update đc tình hình mega - và nghe tin pix tính theo pri và ae pix đang đổ bộ sang mega - nên đức sẽ tìm cách nào khắc phục nhanh nhất để anh em làm việc hiệu quả với mega ----- thank mọi người đã không lãng quên mega vì rate có hơi thấp vào ban ngày - nhưng load 24/24 ^^

Má ơi hú hồn! Tính tuần này lấy tiền mega mua cái group pix chiến thử ai dè pix sập..haha..cũng mai chưa mua thui là tức ói máu chết rồi!!

mega load đểu quá đi, chậm kinh khủng, còn vài chấm $ cuối cùng mà đợi cả ngày , log 6cc mà gõ muốn đi ngủ hết sức... lại phải đợi tuần sau uh, chắc chết đói mất, huhu, mà tiền ref tuần này tuần sau mí pay hey là pay ngay tuần này z ae??????

Hài sáng nay load chậm dã man...Mega lại sắp có bão rồi...đại gia dọn qua đây hết...:binhsua146:

nếu mà gỗ tốt thì ban ngày cũng được 1$ /1h mà ngày làm vài $ thôi cap cap để kím thêm thui chứ sao làm giàu được nà . Mình gõ thấy bt sao các bạn kêu giữ thế nhỉ :binhsua163:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week