[MEGA ver. 8] Thảo luận tình hình load + pay + cách gỡ unbaned - Mọi thắc mắc tập trung post tại đây

Status
Not open for further replies.
cheat thế nào mà bên này là mega sao cậu lại kolo ở đây cậu thích ra đảo à :))

Làm đúng rồi mà nó báo lỗi này khi đăng kí là sao nhỉ "error while processing registration, please contact support"

nó ko cho login đc thì sao là bạn tạo id đc. chờ lúc khác rùi hãy đk bạn à

Các bạn, cho mình xin invitation code của Megatypers với! Mình cũng muốn đằng ký nhưng không có invitation code nên không đăng ký được.
Cảm ơn các bạn nhiều.

Các bạn, cho mình xin invitation code của Megatypers với! Mình cũng muốn đằng ký nhưng không có invitation code nên không đăng ký được.
Cảm ơn các bạn nhiều.
2SND nhé bạn !

Cảm ơn các bạn nhiều.
Nếu bạn không thích làm Ref thì vào www.protypers.com mà đăng ký nhé, không cần nhập mã. Làm Ref thì rủi ro cao hơn, ví như thằng chủ Ref mà cheat thì mình cũng phải chịu hệ lụy.

cho mình hỏi tuần vừa rồi có ai không bị ban, được thanh toán mà bị giữ $ lại không? thx all:binhsua43:

cho mình hỏi tuần vừa rồi có ai không bị ban, được thanh toán mà bị giữ $ lại không? thx all:binhsua43:

Có ta nè !!! có 3 ID khoảng 10$ thôi, đã thanh toán nhưng tiền chưa về ví :binhsua39:

sao trong mega reset rồi mà vẫn chưa có tiền về vậy mấy bác!

nó ko scam đâu mà loạn lên thế rất nhiều người đã được trả tiền nếu muốn pay nhanh thì chọn paymen về paypal là nhanh nhất còn lr thì cứ đợi đi vài tuần chưa về thì hãy tính ko đợi được gửi ticket cho nó gõ tầm 9-10$ vào là nó pay nhanh lắm 3$ thì cứ chời đi

tui chơi 1 acc trên web, tuần nào nó cũng trả vào tối thứ 3 hàng tuần, tuần này 5$ nó trả 4,7$ giử lại 0,23$

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week