[MEGA ver. 8] Thảo luận tình hình load + pay + cách gỡ unbaned - Mọi thắc mắc tập trung post tại đây

Status
Not open for further replies.
Mấy cậu cho mình hỏi bao nhiêu tuần thì nó reset vậy, mình có 2 acc làm khoảng 2 tuần hơn rồi mình ko làm. Số dư của mỗi acc khoảng 1.5$ (cái này chính xác vì mình làm nhiều acc, sau khi làm mình ghi ra 1 file excel mỗi acc để kiểm soát được gõ bao nhiêu). Hnay login vào lại thấy acc nào estimated balance cũng về 0 hết, thế là sao nhỉ, có ae nào bị giống mình không :binhsua38::binhsua38:

Mấy cậu cho mình hỏi bao nhiêu tuần thì nó reset vậy, mình có 2 acc làm khoảng 2 tuần hơn rồi mình ko làm. Số dư của mỗi acc khoảng 1.5$ (cái này chính xác vì mình làm nhiều acc, sau khi làm mình ghi ra 1 file excel mỗi acc để kiểm soát được gõ bao nhiêu). Hnay login vào lại thấy acc nào estimated balance cũng về 0 hết, thế là sao nhỉ, có ae nào bị giống mình không :binhsua38::binhsua38:
Trc khi bắt đầu làm j thì cậu hãy nên tìm hiểu kĩ để có cách chiến hiệu quả nhất nhé, chứ chưa j đã vào làm 1 đống để rồi k đc cái j.
Cậu vào đây đọc kĩ lại nhé: http://mmo4me.com/showthread.php?61144-MEGA-MEGA-Toan-tap-ve-du-an-MEGA-huong-dan-load-pay-xem-truoc-khi-hoi-MEGA-MEGA
Hàng tuần vào thứ 2(theo h của nó) thì nó sẽ reset và pay cho những acc nào đánh đủ 3$, còn acc nào chưa đủ thì về 0, nhưng vẫn cạp tiếp thì vẫn cộng tiếp chứ k xóa đi.
Đọc đi cậu. Đừng có động cái j cũng hỏi luôn. :binhsua37:

Last edited by a moderator:
Ref thì mình cũng chưa nhận. Nhưng tiền gõ thì nhận hôm wa rồi. Còn vụ reset thì mình giờ không bị, kể cả chua dủ 3u. Trước bị reset mấy lần nhưng không mất. sau đó vẫn pay đủ cả số đã reset.

Trc khi bắt đầu làm j thì cậu hãy nên tìm hiểu kĩ để có cách chiến hiệu quả nhất nhé, chứ chưa j đã vào làm 1 đống để rồi k đc cái j.
Cậu vào đây đọc kĩ lại nhé: http://mmo4me.com/showthread.php?61144-MEGA-MEGA-Toan-tap-ve-du-an-MEGA-huong-dan-load-pay-xem-truoc-khi-hoi-MEGA-MEGA
Hàng tuần vào thứ 2(theo h của nó) thì nó sẽ reset và pay cho những acc nào đánh đủ 3$, còn acc nào chưa đủ thì về 0, nhưng vẫn cạp tiếp thì vẫn cộng tiếp chứ k xóa đi.
Đọc đi cậu. Đừng có động cái j cũng hỏi luôn. :binhsua37:

Vấn đề pay thì mình biết rồi, ý mình là thí dụ 1 acc (chưa đủ 3$) để lâu k làm có bị xoá hết tiền giống mình k thôi. Cái link bạn đưa mình đọc lâu rồi, nhưng mình chưa hiểu được cái vấn đề trên. Bạn biết thì chỉ mình, k phải mình làm nhìu acc, làm xong vứt xó; mà do vừa rồi bận ôn thi k có time cạp, bỏ 2 tuần mới làm lại cậu hiểu k.

Với lại trên tinh thần biết thì chia sẻ nhau thôi, có forum để làm gì, đồng ý khi làm phải vào tham khảo tìm các bài hướng dẫn trước, nhưng đâu phải cái gì cũng có sẵn cậu, chẳng lẻ tham gia 4rum cứ im im rồi tự lục tự kiếm, search ra 1 đống ngồi đọc xong muốn hoa mắt luôn rồi cậu ạ. K chỉ thì thôi đừng nói lời cay đắng

Vấn đề pay thì mình biết rồi, ý mình là thí dụ 1 acc (chưa đủ 3$) để lâu k làm có bị xoá hết tiền giống mình k thôi. Cái link bạn đưa mình đọc lâu rồi, nhưng mình chưa hiểu được cái vấn đề trên. Bạn biết thì chỉ mình, k phải mình làm nhìu acc, làm xong vứt xó; mà do vừa rồi bận ôn thi k có time cạp, bỏ 2 tuần mới làm lại cậu hiểu k.

Với lại trên tinh thần biết thì chia sẻ nhau thôi, có forum để làm gì, đồng ý khi làm phải vào tham khảo tìm các bài hướng dẫn trước, nhưng đâu phải cái gì cũng có sẵn cậu, chẳng lẻ tham gia 4rum cứ im im rồi tự lục tự kiếm, search ra 1 đống ngồi đọc xong muốn hoa mắt luôn rồi cậu ạ. K chỉ thì thôi đừng nói lời cay đắng
ko có bị xóa, vẫn bình thường, còn vấn đề search, bạn ko đọc những cái có sẵn do pro đi trước bỏ công viết ra tức là gián tiếp ko tôn trọng công sức của người khác đã share, nhiều người như bạn thì các pro sẽ chán ngán mà chả thèm share gì nữa, đến lúc đó có muốn search cũng ko ra 2 chữ đâu mà đọc hoa mắt :binhsua31:

ko sao xóa thì cứ gõ thêm tính tổng code và h gõ sao cho đủ 3$ vẫn pay mình 7$ còn reset về 0 vẫn pay bt nhé

OK tks, bạn giải đáp cho mình rất tử tế và dễ hiểu
Sao t giải đáp cũng tử tế mà k đc thanks nhỉ? :))
T đã nói là nó về k nhưng k xóa đi còn j, cạp tiếp đến đủ min pay thì sẽ đc cộng vào để pay đó thôi.
Với lại cũng chưa nói j đắng cay, nếu cậu muốn nge t nói lời đắng cay thật thì t chiều...:binhsua08:

mình cũng gặp vấn đề vậy.Tuần trước chưa đủ 3$ để minpay..Tuần này gõ tiếp thì nó + dồn. VD Đơn giản : tuần trước 3$ t3 reset về 0-Tuần này gõ tiếp 3$ nữa thì t3 tuần sau nữa sẽ nhận 6$ đúng không.Đúng Yes cho cái..

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week