Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
tuần này đã ai được pay về LR chưa . Stt ghi là pay từ thứ 3 mà sang ngày thứ 5 rồi mình kiểm tra LR vẫn chưa thấy xu nào

Ai bảo bác chờ nó làm gì? Nếu chơi cái này phải tạo nhiều tài khoản mà đánh.
Cái nào rule cho em nó nghỉ ngơi mai đánh; đừng để rule liên tiếp dễ banned forever
Vừa mới bị banned 1 em 2.5; chán gớm.
ko hợp tác lâu dài với nó bác ợh
4 acc đủ 3$ là em phắng ngay
time load có 15s ko thể add nhìu acc , độ load thì thất thường ko thể kiểm soát , bên pix sp em còn dc 25 , mega có 20

cho e hỏi là tại sao e đánh đúng ma nó cứ kick hoài vậy mấy pro cho e xin ý kiến ( code đó vừa đánh đúng nó cũng kick hoặc đang loading cung bi kick

cho e hỏi là tại sao e đánh đúng ma nó cứ kick hoài vậy mấy pro cho e xin ý kiến ( code đó vừa đánh đúng nó cũng kick hoặc đang loading cung bi kick
đấy là lỗi time out à bạn ơi .... dứt kết nối ID từ soft đến trang chủ wed của nó à ;))

máo mega chó điên ! kic out liên tục mặc dù ko đánh sai ! bị kíc 1 lần bị ban forever vãi ghê .acc moi' thj kic khoang 10 cai ko sao tức ghê

Mình nghĩ việc nó pay là như thế này. Tuần rồi ngày 6/4 là nó reset số code, tức là vào ngày hôm đó, những acc nào đủ 3$, thì tới tối thứ 2 (8/4) nó reset tiền và sáng thứ 3( 9/4) là nó pay. Cho nên, có một số acc đã đủ3$ vào trước ngày 6/4 và nó tính những acc đó, sau ngày 6/4 các bạn đánh tiếp lên 4$ chẳng hạn và bị ban forever thì lúc nó reset tiền thì mới có trường hợp nó chỉ reset 3$ hoy, 1$ còn lại là byebye. Vậy là nó chia ra 2 lần reset code và reset $ nhằm kéo dài thời gian thanh toán và gian lận trong việc ban forever một số acc.

cái này thì mình hiểu nhưng mỉnh hỏi ấy là mình thấy có status là pay rồi mà tiền vẫn chưa về RL

cái này thì mình hiểu nhưng mỉnh hỏi ấy là mình thấy có status là pay rồi mà tiền vẫn chưa về RL

Cứ đợi rồi sẽ về nhé bạn! Nó reset thì nội trong tuần sẽ có $. Mĩnh nghĩ nguyên nhân nó pay chậm chắc do nó lấy tiền đầu tư kiếm lãi đó mà!

máo mega chó điên ! kic out liên tục mặc dù ko đánh sai ! bị kíc 1 lần bị ban forever vãi ghê .acc moi' thj kic khoang 10 cai ko sao tức ghê
trời hèn chi tui bị kick 20 chục lần mà vẫn chưa ban , thì ra do acc tui mới
chắc đợi gõ ko công cho nó lên 2.99$ nó mới ban quá :((

7 rưỡi sáng rate 0.95$:binhsua159: lừa đảo , dẹp ko hối tiếc:binhsua104:
không rate 0.95 thì sao hả bác :)) nó là thế mà .. biết sao h ... kòn hơn 0.85 .... h mà sang pix thì cũng rate thê thảm như thế à :binhsua06:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week