Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Rút tiền ở mega kiểu gì vậy các bác ,em rút mãi mà không được .

nó riset rồi nó tự trả tiền vào lr cho bạn à ... riset hàng tuần vào sáng thứ 3 ( có thể là sau 4 tiếng tiền về or sáng thứ 5 tiền về à ) :binhsua01:

Cho hỏi bên mình nó hiện dòng này "Very Important: All Webmoney Payments have been blocked! Please go to /profile page to change your Payment Method." thì bị sao không. Mình đổi qua LR rồi mà nó báo dòng đó.

Cho hỏi bên mình nó hiện dòng này "Very Important: All Webmoney Payments have been blocked! Please go to /profile page to change your Payment Method." thì bị sao không. Mình đổi qua LR rồi mà nó báo dòng đó.

Copy sang google dịch xem nó viết gì nào :-w, cách đây chưa tới 2 page đã nó về vấn đề này rồi mà vẫn có người hỏi hoài :binhsua08:

thông báo chung thôi ko có vấn đề gì hết ! trả lời lần thứ 3 :(

Mọi người cho em hỏi, nghe nói những tài khoản 3$ bị delay lâu lắm phải không ??? Có ai tài khoản 3$ tuần này đã nhận được tiền chưa ??:binhsua14::binhsua14:

Last edited by a moderator:
Sao vắng vẻ thế các bác! Up lên cho có tình thần nè! Hay là đang load tốt nên chăm chỉ làm việc thế?

chưa reset. k mún làm lun :(( :binhsua10:

oánh cố lên 5 or 10 $ thì tuần sau kiểu gì cũng có tiền tiêu à =)) yên chí thằng này h thì load ngon .. pay ổn định ... nhưng mà riset có vấn đề thôi ( 70 % ) :binhsua75::binhsua75::binhsua75::binhsua75::binhsua75:

các bác nào chơi mega xin đừng làm giống thế này .Xấu mặt lắm nha.Có 2$ mà đi xin ăn có đáng khọng vậy
http://mmo4me.com/showthread.php?53...aptcha-mega-duoc-khoang-2-thi-bj-ban-nick-vjn
nếu làm không dc thì chuyển dự án khác mà làm nhá
luongxuancong7 là bên chuyên xin tiền đểu mọi người à ... anh em không tin được thằng này đâu .... suốt ngày lợi dụng người khác để kiếm tiền .... mà trong khi đó đầy người mất 1 đống tiền ( newbie + pro ) cũng không dám đi xin sỏ ntn à .... đúng là chỉ biết ăn không ngồi rồi à .. những thành phần này không biết nên giải quyết ntn :binhsua04::binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week