Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
hiện tại t6 nó reset đó, cạp cẩn thận, tránh bị ăn banned nên ngũ nghỉ khỏe hỏng ăn banned :))

các bác có ai chi gõ mỗi chữ nghiêng có chấm đen không vậy? gó thế có được không mấy bác? em gõ chậm quá nên toàn gõ một chữ thôi.

các bác có ai chi gõ mỗi chữ nghiêng có chấm đen không vậy? gó thế có được không mấy bác? em gõ chậm quá nên toàn gõ một chữ thôi.

chờ thêm ý kiến của các pro, mình chưa từng dám gõ vậy vì nó hay banned tào lao lắm

LẠM DỤNG GÕ 1 CHỮ SẼ BỊ LỖI RECAPTCHA DO HỆ THỐNG KIỂM TRA CỦA NÓ TRẢ VỀ ĐỂ GÕ LẠI -->DẪN ĐẾN ĂN BANNED ĐÓ,CHỈ KHI NÀO CẤP BÁCH MỚI LÂU LÂU 1 LẦN NHƯ NHẪN ESC VẬY ,KHOẢNG 4-5 LẦN LỖI CỘNG GỘP VÀO LÀ VÀO ĐẠI LAO CHỜ LỆNH:binhsua146:

gõ hết đi, 1 chữ dễ ăn ban forever lắm đấy :)

không sao đâu bạn ơi ... miễn đừng lợi dụng nó là được
1 : gần hết time ==> 1 chữ
2 : code quá dài ==> 1 chữ
nói chung là cứ tử tế với nó thì nó kòn chơi đẹp lại à :m027:

Mình thì sợ chết lắm! Có gì gõ nấy! Hèn gì chưa bị banned lần nào cả =))
Hóa ra nhát gan cũng có cái hay!

Toàn gõ 1 chữ đây. Từ hồi gõ tới giờ chỉ bị ban forever 1 acc duy nhất, còn lại vẫn chiến tốt.

Toàn gõ 1 chữ đây. Từ hồi gõ tới giờ chỉ bị ban forever 1 acc duy nhất, còn lại vẫn chiến tốt.

nói chung là cứ tỉ lệ 70 % là đc
VD 100 code 2 chữ thì oánh 70 code 1 chữ là đã sống an toàn rồi
chứ để nó để ý thì chết lúc nào cũng không biết à :binhsua07:

Mình thì sợ chết lắm! Có gì gõ nấy! Hèn gì chưa bị banned lần nào cả =))
Hóa ra nhát gan cũng có cái hay!
NHÁT GAN MÀ DÁM TUYỂN HÀNG LOẠT TÌNH YÊU VÀO VOTE NHỈ,CHẴC CÓ NHIỀU EM ĐÃNH GHEN ĐÂY ^^,nói chung gõ 1 chữ ,nhấn esc,hay time out thì đều vào đại lao chờ lệnh hết,hahha

thanks các bác cho ý kiến, vấn đề này cũng có nhiều ý kiến khác nhau, mong các bacsgop ý thêm...

---------- Post added at 09:08 AM ---------- Previous post was at 09:07 AM ----------

h có load tốt k các bác, em gõ 60code kick... chán

thanks các bác cho ý kiến, vấn đề này cũng có nhiều ý kiến khác nhau, mong các bacsgop ý thêm...

---------- Post added at 09:08 AM ---------- Previous post was at 09:07 AM ----------

thank phải nhấn nút "thanks",góp ý nhiệt tình vào,^^

ko cần thank ở đây đâu! Vào đây thank cho mình cái là đc rồi! http://mmo4me.com/showthread.php?52904-Mr-MMO-conduongmua-Anh-chi-em-ung-ho-nhe-
Đang load tốt đó các bác nhé!

Last edited by a moderator:
mình đã từng thử 4 acc gõ 1 chữ cho nó mau lên $ ,ai dè được vài chục code là bị tóm gọn vào đại lao hết,ko dám liều nữa,vô web nó thông báo lỗi "Recaptcha" là do lạm dụng gõ 1 chữ đó

---------- Post added at 09:20 AM ---------- Previous post was at 09:16 AM ----------

ko cần thank ở đây đâu! Vào đây thank cho mình cái là đc rồi! http://mmo4me.com/showthread.php?52904-Mr-MMO-conduongmua-Anh-chi-em-ung-ho-nhe-
bác sắp thành level pro rồi,mà vote cái đó là event gì vậy bác NHân

Post proof cho anh em yên tâm làm việc nè

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786