Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.3 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
LR hay pass gì cũng ko đổi được hết nha bác!
đúng rồi để hạn chế tạo nhiều acc mà không chịu làm việc đó mà,rate kolo mấy bữa nay len đến 0,9...rùi(trong tầm chỉ tối 10h-->2h sáng vn thôi,nhưng hôm nay nó bảo trì rồi nên ko có cap để gõ,mà conduongmua lên cấp professional *** rồi ah^^,qua cakiem làm vài *** đặt bom 1 ăn 1 nào ^^

Đã reset tiền rồi, nhưng có chuyện lạ, hôm thứ 6 trước khi reset code là mình có hơn 5$ trong tk, nhưng nó chỉ reset co' 4$ mấy à???

reset điểm rùi... chỗ payment báo đã thanh toán rùi... vậy khi nào tiền về LR vậy các bác... em hồi hộp quá... lần đầu cạp cạp ^^

reset tiền rồi, cơ mà sao có vẻ thiếu thiếu, hic *_* lần đâu reset tiền ko rõ thế nào, ai bik giải thích với, nó có tính sai hay thu phí gì không nhỉ

Hàng về mới 1ID thôi! ko biết được bao nhiêu ID đây!
Wow, hình như là mega thiên vị conduongmua nhỉ, tớ cũng có mấy id đủ min pay mà vẫn chưa thấy động tĩnh gì vậy mà conduongmua co hàng nóng rồi nha! Ghen tị quá đi mứt!:binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:

reset điểm rùi... chỗ payment báo đã thanh toán rùi... vậy khi nào tiền về LR vậy các bác... em hồi hộp quá... lần đầu cạp cạp ^^

Đã reset $ rồi à, tớ vẫn chưa, hồi hộp chết được!:binhsua74::binhsua74::binhsua74::binhsua74::binhsua74:

Wow, hình như là mega thiên vị conduongmua nhỉ, tớ cũng có mấy id đủ min pay mà vẫn chưa thấy động tĩnh gì vậy mà conduongmua co hàng nóng rồi nha! Ghen tị quá đi mứt!:binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Híc! còn 5 cái ID chưa động đậy gì đây nè! Đang hóng đây!

Cho hỏi acc mình mới dc 3.3$ mà vẫn chưa reset gì cả . Ko lẽ đánh đủ 4$ mới cho reset ?!?
Chắc tại thứ 6 rồi, bạn chỉ gõ được 2.9$ thôi???? phần còn lại gõ sau thứ 6 chăng??? Tớ có 4ID đủ 3$ vẫn chưa reset $, chờ mai xem sao!

rốt cuộc là chính xác mấy giờ mấy phút mấy giây ngày thứ mấy thì mega nó reset và pay vậy mọi người? :binhsua10:

reset code là 11h thứ 6
reset tiền là tầm 6h tối thứ 2 thì phải, còn pay thì tối thứ 3

Hàng về mới 1ID thôi! ko biết được bao nhiêu ID đây!
chắc nó reset bằng tay rùi nên hơi bị lâu,em được trước em được sau,vì reset bằng tay để kiểm tra xem ai cố tình gõ lỗi nhiều thì lần sau đăng nhập là ăn ban vĩnh viễn mà chả hiểu tại sao àh(có mấy người than thế),đồng thời nó xù luôn ko reset

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week