Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.3 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
huuuuuuuuuuuu bác Xuân Đức ơi sửa soft cái nào :(( dùng asian khó oánh quá à

hix sao hôm nau nó chưa pay nhỉ mấy bác:((

pay gì hả bác này ... đêm nay nó riset thôi ... thứ 5 mới thanh toán hết số tiền vào lr ah ... nản quá không chịu cập nhập thông tin gì cả :(

hix sao hôm nau nó chưa pay nhỉ mấy bác:((
pay all acc trện 5$ rùi nhé 3 $ thì chờ:binhsua10:

---------- Post added at 11:32 PM ---------- Previous post was at 11:31 PM ----------

pay gì hả bác này ... đêm nay nó riset thôi ... thứ 5 mới thanh toán hết số tiền vào lr ah ... nản quá không chịu cập nhập thông tin gì cả :(

bác nói sai rùi bắt đầu pay rùi nhé

pay all acc trện 5$ rùi nhé 3 $ thì chờ:binhsua10:

---------- Post added at 11:32 PM ---------- Previous post was at 11:31 PM ----------

bác nói sai rùi bắt đầu pay rùi nhé

nói gì chứ trong nội sáng mai ít ra cũng có kiếm chút vốn từ 1 or 2 ID pay cho à =)) rùi chờ dài cổ đến thứ 5 nhận tiền à :binhsua08:

oánh 5 $ bao đảm h tới 1h sáng nhận dc $ hết nhưng bị giữ lại 1.5$ /1 acc

1 điều rất đơn giản ... vì nó riset code hôm thứ 6 .. nên thứ 7 , CN , thứ 2 làm đc thì ... chúc mừng bạn đã góp vào ngân quĩ *** của chung tôi =)) tuần sau chúng tôi trả bù nhé :binhsua01:

1 điều rất đơn giản ... vì nó riset code hôm thứ 6 .. nên thứ 7 , CN , thứ 2 làm đc thì ... chúc mừng bạn đã góp vào ngân quĩ *** của chung tôi =)) tuần sau chúng tôi trả bù nhé :binhsua01:

dza thưa bác em oánh tới thứ 5 la` out tao nick khác vẫn bị giữ lại mới đau

dza thưa bác em oánh tới thứ 5 la` out tao nick khác vẫn bị giữ lại mới đau
thui chịu khó tìm công ty bọn này tặng không nó quả bom đi nhé :)) vấn đề nan giải mà thỉnh thoảng 1 số ng vẫn bị à ( tui dính 6 $ ) =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week