Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.3 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Theo các bác những acc 3$ đang chờ pay thì có nên gõ tiếp cho đủ 4, 5$ để thanh toán ko hay cứ để nguyên.

Vụ nick 3$ là sao hả các bác, e trung thành với nick của mình, gõ 1 tuần >10$ rồi rút có sao k :(

Last edited by a moderator:
Vụ nick 3$ là sao hả các bác, e trung thành với nick của mình, gõ 1 tuần >10$ rồi rút có sao k :(

cái này pay thất thường có acc 3 $ thì trả có lúc không trả ... nên là để cho nhanh đc pay thì cứ trên 5 $ mà gõ à :binhsua04: ( tỉ lệ pay trên 5$ là 80 % đó à ) =))

NÓ ko đầu tư website tốt thế chỉ để scam vài đồng...trong vài tháng

hehe , bạn có vài đồng thôi , cả thế giớ có bn người , đừng có suy nghĩ 1 phía =))

Nói chung thằng này rate cao thật mỗi tội trả tiền lung tung không làm thằng này ngon nhất bây giờ :(

hehe , bạn có vài đồng thôi , cả thế giớ có bn người , đừng có suy nghĩ 1 phía =))

Nói chung thằng này rate cao thật mỗi tội trả tiền lung tung không làm thằng này ngon nhất bây giờ :(

Vài đồng bạc kẽm....1 tuần chừng 10k là hết ....

hôm nay đã thứ 5 mà $ vẫn nằm trên bản chờ chưa được nó xét thanh toán nữa chán thật

mình nghĩ nó có thế nào thì ai cũng ko vui phải không ta cứ bình tĩnh đợi tình hình xem mình có tranh cãi nó cũng đâu khá hơn phải không nào các bạn cứ bình tĩnh hihihi :binhsua17:

theo em thì tại mấy bác lặp ID 3$ nhìu quá nó chã bik pay sao em thì 1 tuần cứ 4 5 dánh trên 6$ nó pay lẹ lun mà mỗi tội pay ko hết giữ gần 2$ bõ thế nào dc :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week