Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.4 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.

ctrung111

Senior
Verified
Solutions
1
Reactions
1,827
MR
0.454
Ráng đợi đi các bác thứ 7 gòi tới thứ 2 rs thì ta típ còn ko thì đánh Qlink với pix thui, chứ chế độ người được người không thì đành chia tay với nó thui :binhsua19:

hoangtinvn

Banned
Reactions
123
MR
0.000
Ráng đợi đi các bác thứ 7 gòi tới thứ 2 rs thì ta típ còn ko thì đánh Qlink với pix thui, chứ chế độ người được người không thì đành chia tay với nó thui :binhsua19:
vĩnh long ah` đồng hương :binhsua07: .25 id chưa thấy gì đang chuiển bị chờ cam về ăn đây :binhsua03:

vĩnh long ah` đồng hương :binhsua07: .25 id chưa thấy gì đang chuiển bị chờ cam về ăn đây :binhsua03:

bạn ở Phường mấy thế? mình cầu cho nó ko scam chứ scam thì chít , Qlink với Pix thì dạo này hơi khó ăn => ko lẽ ta lại chiến kolo sao huhuhu :binhsua32:

anhquandp

Hero
Reactions
287
MR
0.001
Lại 1 đợt đình công :|, mà dạo này mega nó reset kiểu gì ấy
toàn blance ko về 0 $
chán

hố hố .. cứ đình công đi .. ta đây đc load ngon ... đảm bảo thằng này tuần sau pay hết cho anh em chăm chỉ cạp cạp ... còn đâu thì :binhsua01: không pay ta đây xin nhận gạch về xây biệt thự

holyview

Senior
Reactions
84
MR
0.002
hố hố .. cứ đình công đi .. ta đây đc load ngon ... đảm bảo thằng này tuần sau pay hết cho anh em chăm chỉ cạp cạp ... còn đâu thì :binhsua01: không pay ta đây xin nhận gạch về xây biệt thự
topic này vui nhỉ,hi vọng biệt thự đừng mọc nên như nấm sau vụ làm ăn này thì ta mới khoe được cái biệt thự chất đầy gạch chờ..... ném:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,496
Latest member
Mrtranthee

Most viewed of week

Most discussed of week